Wana CCM chunguzeni muyasemayo, hayaendani na mazingira ya sasa!


Papa D

Papa D

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
694
Likes
13
Points
35
Papa D

Papa D

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
694 13 35
Wiki zipatazo tatu zilizopita Mzee Msekwa [Boss wa Nape] akiwa kama makamu wa mwenyekiti wa ccm alikiri kuwa ccm imepoteza mvuto. Hivi karibuni kati wa uenezi Nape nauye kaibuka na takwimu akisema ccm haijapoteza mvuto.

Tatizo langu ni kwamba:-
Hivi nape alitoa zile takwimu kumjibu Boss wake au kuongezea kwenye yale ya boss wake?
Kama sivyo, Je ccm ina aina mbili za takwimu yaani ile ya Mwenyekiti na ile ya sekretarieti?
Je, sisi tusio na vyama vya siasa tunukuu takwimu zipi kati ya zile za nape na zile za Msekwa?
 
Chakunyuma

Chakunyuma

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
811
Likes
3
Points
35
Chakunyuma

Chakunyuma

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
811 3 35
Hakuna coordination ndani ya CCM ndo maana hawakumbuki kwamba gamba alivua gamba bado anabaki kuwa gamba namaanisha RA hakustaili kuzindua kampeni.

Pia hawakumbuki jana walisema nn mfano mwanzo Nape alinukuliwa akisema magamba wamepewa siku90 ghafla anakanusha kwamba hajawahi kusema.

Hiki chama bado kupagaranyika tu kwa kuwa bado wanamadaraka.
 
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
419
Likes
2
Points
35
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
419 2 35
Hawa jamaa ni wagumu kuelewa pia ni wepesi kusahau.
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,678
Likes
32
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,678 32 145
hii ngoma inazama jamani! ona imepoteza mwelekeo hawajui wanakwenda wapi!
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
CCM kwa sasa ni kama mlevi tu, anatema mate kulia anafukia kushoto.
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
3
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 3 0
Wiki zipatazo tatu zilizopita Mzee Msekwa [Boss wa Nape] akiwa kama makamu wa mwenyekiti wa ccm alikiri kuwa ccm imepoteza mvuto. Hivi karibuni kati wa uenezi Nape nauye kaibuka na takwimu akisema ccm haijapoteza mvuto.

Tatizo langu ni kwamba:-
Hivi nape alitoa zile takwimu kumjibu Boss wake au kuongezea kwenye yale ya boss wake?
Kama sivyo, Je ccm ina aina mbili za takwimu yaani ile ya Mwenyekiti na ile ya sekretarieti?
Je, sisi tusio na vyama vya siasa tunukuu takwimu zipi kati ya zile za nape na zile za Msekwa?
nyie msio na vyama kaeni kimya. Waachieni siasa wenye vyama.
 
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,478
Likes
11
Points
135
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,478 11 135
kila mtu ana haki ya kusema chochote, ilmradi hamvunjii mwengine heshima na maslahi yake. Msemaji mkuu wa chama hana la kusema hivyo inabaki kila mmoja anajaribu kusema kwa niaba yake ilmradi aweze kupata umaarufu.
 
Papa D

Papa D

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
694
Likes
13
Points
35
Papa D

Papa D

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
694 13 35
nyie msio na vyama kaeni kimya. Waachieni siasa wenye vyama.
Ni kweli hatuna nchi!!
lakini tuna kitu kimoja kikubwa kukilo hivyo vyama vyenu yaaani TUNA TAIFA NA UTAIFA!!!!!!
Kwa huyo lazima tuwe makini kuchunguza dhamira zenu ninyi wenye vyama!!
 
Salas

Salas

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2009
Messages
382
Likes
15
Points
35
Salas

Salas

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2009
382 15 35
Tarehe 3 mwezi October 2011 watanzania kuvaa nguo nyeus kulaani utendaji wa serikali kama kama unaguswa na mambo yafuatayo basi na wewe vaa na umwambie na mwenzako kama yana muhusu naye avae.
1.ukosefu wa ajira
2.kupanda kwa gharama za maisha
3.huduma mbaya za afya, elimu na maji.
4.ukosefu wa umeme
5. Ufisadi
6.mikataba mibovu
7. Ubaguzi kwenye mikopo ya elimu ya juu
8.malipo duni ya wafanyakazi wa serikali
9.ufujaji wa mali ya umma kwa watendaji wa serikali kwa safari zisizo na tija.
10. Kuwakumbatia wawekezaji katika kuiba ardhi na rasilimali ya wanyonge

Huu ni ujumbe unao zunguka kwenye Mitandao ya kijamii twitter, facebook na myspace pia sms kwa njia ya simu zimeanza kusambaaa nchi nzima. Kama Mod hatabania hii kitu na sisi wana JF tuchangia hapa.
 
Papa D

Papa D

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
694
Likes
13
Points
35
Papa D

Papa D

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
694 13 35
mimi nlivaa nguo nyeusi, wewe je?
Tarehe 3 mwezi October 2011 watanzania kuvaa nguo nyeus kulaani utendaji wa serikali kama kama unaguswa na mambo yafuatayo basi na wewe vaa na umwambie na mwenzako kama yana muhusu naye avae.
1.ukosefu wa ajira
2.kupanda kwa gharama za maisha
3.huduma mbaya za afya, elimu na maji.
4.ukosefu wa umeme
5. Ufisadi
6.mikataba mibovu
7. Ubaguzi kwenye mikopo ya elimu ya juu
8.malipo duni ya wafanyakazi wa serikali
9.ufujaji wa mali ya umma kwa watendaji wa serikali kwa safari zisizo na tija.
10. Kuwakumbatia wawekezaji katika kuiba ardhi na rasilimali ya wanyonge

Huu ni ujumbe unao zunguka kwenye Mitandao ya kijamii twitter, facebook na myspace pia sms kwa njia ya simu zimeanza kusambaaa nchi nzima. Kama Mod hatabania hii kitu na sisi wana JF tuchangia hapa.
 

Forum statistics

Threads 1,236,377
Members 475,106
Posts 29,255,975