Wamiliki wa vituo vinavyouza mafuta machafu wahukumiwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamiliki wa vituo vinavyouza mafuta machafu wahukumiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JokaKuu, Aug 31, 2009.

  1. J

    JokaKuu Platinum Member

    #1
    Aug 31, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 11,572
    Likes Received: 2,392
    Trophy Points: 280
    ..natarajia hukumu hii itakuwa fundisho kwa wengine.


    ..ziandikwe sheria kali zaidi kwa wanauza mafuta/bidhaa feki Tanzania.


     
Loading...