ngoshwe JF-Expert Member Joined Mar 31, 2009 Posts 4,141 Reaction score 951 Oct 21, 2012 #1 Haya mambo ya Utandawazi ndio yana[pelekeza nchi kuchafuka, na inafikia mapaka watoto kukojolea msaafu nk.....
Haya mambo ya Utandawazi ndio yana[pelekeza nchi kuchafuka, na inafikia mapaka watoto kukojolea msaafu nk.....
HIMARS JF-Expert Member Joined Jan 23, 2012 Posts 73,321 Reaction score 103,591 Oct 21, 2012 #2 Duuuuunia Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
Neylu JF-Expert Member Joined May 28, 2012 Posts 2,938 Reaction score 1,848 Oct 21, 2012 #3 Makuuuuuuuubwaaaaaa..!!
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Oct 21, 2012 #4 Bujibuji inabidi ukodishe chumba cha pili, maaana huu mpango wa kulala na watoto chumba kimoja si mzuri. Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Bujibuji inabidi ukodishe chumba cha pili, maaana huu mpango wa kulala na watoto chumba kimoja si mzuri.
Bujibuji Simba Nyamaume Platinum Member Joined Feb 4, 2009 Posts 78,972 Reaction score 168,469 Oct 22, 2012 #5 MadameX said: Bujibuji inabidi ukodishe chumba cha pili, maaana huu mpango wa kulala na watoto chumba kimoja si mzuri. Click to expand... MadameX, hawa watoto wa siku hizi wana hiana sana. Wanakaa kwa bibi yao, lakini wanatoroka usiku na kuja kutupiga chabo, sijui niwamwagie maji ya FFU machoni???? Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
MadameX said: Bujibuji inabidi ukodishe chumba cha pili, maaana huu mpango wa kulala na watoto chumba kimoja si mzuri. Click to expand... MadameX, hawa watoto wa siku hizi wana hiana sana. Wanakaa kwa bibi yao, lakini wanatoroka usiku na kuja kutupiga chabo, sijui niwamwagie maji ya FFU machoni????
H hippocratessocrates JF-Expert Member Joined Jul 1, 2012 Posts 3,598 Reaction score 1,545 Oct 22, 2012 #6 Those who ctiticize about this generation, they forget who raised them!
M Mea2 Member Joined Sep 5, 2012 Posts 98 Reaction score 16 Oct 22, 2012 #7 mhhhhhhhhhhhhhh makubwa wandugu
Mr Q JF-Expert Member Joined Aug 16, 2012 Posts 22,549 Reaction score 51,864 Oct 22, 2012 #8 Mbona kama miguu ya she inaning'inia? Hii picha ni kama imeunganishwa. Ngoja nichukue miwani ili niangalie vizuri
Mbona kama miguu ya she inaning'inia? Hii picha ni kama imeunganishwa. Ngoja nichukue miwani ili niangalie vizuri
J John W. Mlacha JF-Expert Member Joined Oct 4, 2007 Posts 3,504 Reaction score 1,343 Oct 22, 2012 #9 waliwaona wazazi wao usiku
Safari_ni_Safari JF-Expert Member Joined Oct 5, 2007 Posts 23,263 Reaction score 17,140 Oct 22, 2012 #10 Mbona hiyo kinguonguo tulikuwa nayo hata sisi wa 1970s? Nothing new........au ahmkucheza baba na mama nyiye?
Mbona hiyo kinguonguo tulikuwa nayo hata sisi wa 1970s? Nothing new........au ahmkucheza baba na mama nyiye?
Money Stunna JF-Expert Member Joined Aug 9, 2011 Posts 13,053 Reaction score 6,335 Oct 22, 2012 #11 watoto wa siku hizi
S Spear_ JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 1,890 Reaction score 1,542 Oct 22, 2012 #12 Huyu msichana mbona hana miguu? nikisema ni picha duka nitakuwa nakosea??
Mao ze dong JF-Expert Member Joined Aug 28, 2012 Posts 941 Reaction score 1,016 Oct 22, 2012 #13 Ndo matokeo ya kuwaachia laptop