Shy land
JF-Expert Member
- Jul 28, 2013
- 6,245
- 2,856
Nimekaa nikafkri wamarekani watudharau sana, eti wanatuletea msaada wa vyandarua kama vya kuvulia samaki wanavyotumia wavuvi halamu,
ni kwanini wasituletee dawa ya kuangamiza kabsa vizalia vyote vya mbu wasababishao ungojwa wa malaria.
wale walevi, walizi wa usiku, walala nje pale kariakoo n.k wao watafanyaje,.?
misaada mingine na nyie serikali muwe mnafikiri mara mbili mbili,
hivyo vyandarua vina jambo.
ni kwanini wasituletee dawa ya kuangamiza kabsa vizalia vyote vya mbu wasababishao ungojwa wa malaria.
wale walevi, walizi wa usiku, walala nje pale kariakoo n.k wao watafanyaje,.?
misaada mingine na nyie serikali muwe mnafikiri mara mbili mbili,
hivyo vyandarua vina jambo.