Seneta Wa Mtwiz JF-Expert Member Joined Sep 23, 2013 Posts 3,643 Reaction score 4,185 Aug 21, 2016 #1 "UKIWAONA MAOFISINI WANA HESHIMA KUBWA SANA, KIMWONEKANO UTASADIKI KUWA NI WATU WA MAANA- ILA WAKIJA KATIKA FORUMS WANAJITOA UFAHAM', MADA ZAO NI KUWAPONDA WANAUME WA DAR_ES_SALAAM. ------- >>I See Hii ni Hatari.<<
"UKIWAONA MAOFISINI WANA HESHIMA KUBWA SANA, KIMWONEKANO UTASADIKI KUWA NI WATU WA MAANA- ILA WAKIJA KATIKA FORUMS WANAJITOA UFAHAM', MADA ZAO NI KUWAPONDA WANAUME WA DAR_ES_SALAAM. ------- >>I See Hii ni Hatari.<<
MduduWashawasha JF-Expert Member Joined Mar 5, 2008 Posts 1,653 Reaction score 605 Aug 21, 2016 #2 Sijui ni maofisi gani wanaongelea ila nimegundua hawapendi kujulikana kama wako jamii forumns
MO11 JF-Expert Member Joined Mar 23, 2014 Posts 19,669 Reaction score 41,838 Aug 21, 2016 #3 usishangae anayewaponda wanaume wa dar ni di sii
BansenBurner JF-Expert Member Joined Feb 16, 2015 Posts 6,809 Reaction score 5,784 Aug 22, 2016 #4 Kwaio unaongelea watu wa mikoani au
Msukuma wa dar JF-Expert Member Joined Jul 14, 2016 Posts 1,160 Reaction score 1,204 Aug 22, 2016 #5 MO11 said: usishangae anayewaponda wanaume wa dar ni di sii Click to expand... Hahahahah DC mkuu..duh
MO11 said: usishangae anayewaponda wanaume wa dar ni di sii Click to expand... Hahahahah DC mkuu..duh
winner100 JF-Expert Member Joined Jun 30, 2016 Posts 325 Reaction score 209 Aug 22, 2016 #6 Mleta Uzi wewe unataka iweje ????
Duduwasha JF-Expert Member Joined Nov 3, 2010 Posts 5,701 Reaction score 3,664 Aug 22, 2016 #7 Mkuu ukitaniwa usioneshe hasira wewe toa ushirikiano ili kumaliza ukali Wa kosa.. Yaani itikia kabisa... Mimi hata mtu akiniambia nakushitaki namwambia kabla hujaenda niambie nikusindikize..
Mkuu ukitaniwa usioneshe hasira wewe toa ushirikiano ili kumaliza ukali Wa kosa.. Yaani itikia kabisa... Mimi hata mtu akiniambia nakushitaki namwambia kabla hujaenda niambie nikusindikize..