Chapa Nalo Jr
JF-Expert Member
- Dec 8, 2010
- 7,520
- 6,517
Nakumbuka wakati wa kampeni moja ya matusi ya CCM kwa vyama vya upinzani walisema ni vyama vya msimu wa uchaguzi tu, baada ya hapo vinalala
Sasa Chadema wameamua kuwa chama cha muda wote CCM wanaweweseka, naomba watulie wao ndio waliowazindua Chadema kwa hilo tusi lao wakati wa kampeni
Mimi si mwanachama wa chama chochote lakini siungi mkono chama kimoja kutawala zaidi ya miaka kumi na tano. Kubadilishana chama (sio sura ya kiongozi) ni muhimu sana, huwa inaleta changamoto hivyo maendeleo huja kwa kasi, maana kila chama tawala kitafanya bidii kulinda heshima. Kanu-Kenya ilitawala bila heshima na sidhani kama wananchi wataikumbuka tena, na hivyo nadhani itakuwa kwa CCM.
Sasa Chadema wameamua kuwa chama cha muda wote CCM wanaweweseka, naomba watulie wao ndio waliowazindua Chadema kwa hilo tusi lao wakati wa kampeni
Mimi si mwanachama wa chama chochote lakini siungi mkono chama kimoja kutawala zaidi ya miaka kumi na tano. Kubadilishana chama (sio sura ya kiongozi) ni muhimu sana, huwa inaleta changamoto hivyo maendeleo huja kwa kasi, maana kila chama tawala kitafanya bidii kulinda heshima. Kanu-Kenya ilitawala bila heshima na sidhani kama wananchi wataikumbuka tena, na hivyo nadhani itakuwa kwa CCM.