Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliviita ni Vyama vya Msimu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chapa Nalo Jr, Mar 8, 2011.

  1. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,212
    Likes Received: 1,602
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka wakati wa kampeni moja ya matusi ya CCM kwa vyama vya upinzani walisema ni vyama vya msimu wa uchaguzi tu, baada ya hapo vinalala

    Sasa Chadema wameamua kuwa chama cha muda wote CCM wanaweweseka, naomba watulie wao ndio waliowazindua Chadema kwa hilo tusi lao wakati wa kampeni

    Mimi si mwanachama wa chama chochote lakini siungi mkono chama kimoja kutawala zaidi ya miaka kumi na tano. Kubadilishana chama (sio sura ya kiongozi) ni muhimu sana, huwa inaleta changamoto hivyo maendeleo huja kwa kasi, maana kila chama tawala kitafanya bidii kulinda heshima. Kanu-Kenya ilitawala bila heshima na sidhani kama wananchi wataikumbuka tena, na hivyo nadhani itakuwa kwa CCM.
     
  2. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    .....kama ni vyama vya msimu, msimu huu basi wataona msimamo wa mchezo!!!
     
  3. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 647
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama waliviita vya msimu naona huu ndio msimu wa CDM kwani naona Kikwete,Pinda,Chiligati wote wanalia
     
  4. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda walikuwa wanamaanisha vyama vya mtelephone....yaani mobile parties....hehehe....JOKES
     
Loading...