S steveculture Member Joined Nov 19, 2014 Posts 26 Reaction score 7 Mar 6, 2015 #1 Nimeikumbuka shule yangu ya msingi Boma. Mwalimu mkuu Lutambi. Enzi za mihogo ya mzee juma. Ashkrimu ilikuwa senti 20. Maji ya kunywa unakinga mikono bombani. Daftari likiisha unapeleka ofisini unapewa jipya. Mafagio tulikuwa tunaficha darini.
Nimeikumbuka shule yangu ya msingi Boma. Mwalimu mkuu Lutambi. Enzi za mihogo ya mzee juma. Ashkrimu ilikuwa senti 20. Maji ya kunywa unakinga mikono bombani. Daftari likiisha unapeleka ofisini unapewa jipya. Mafagio tulikuwa tunaficha darini.
S steveculture Member Joined Nov 19, 2014 Posts 26 Reaction score 7 Mar 6, 2015 Thread starter #2 Wapi, Abubakar mwimbage, Abuu juma,Tono, Karim ally, Hamis lolo, Modesta temba Editha, job, Philemon, philipo, francis "kedo", agnes mputa, hosana, juma mrindoko etc
Wapi, Abubakar mwimbage, Abuu juma,Tono, Karim ally, Hamis lolo, Modesta temba Editha, job, Philemon, philipo, francis "kedo", agnes mputa, hosana, juma mrindoko etc
kalagabaho JF-Expert Member Joined Nov 4, 2010 Posts 5,457 Reaction score 5,898 Mar 7, 2015 #3 Boma ng'ombe au boma ilala? Boma ya masasi au ile ya mwanza? Boma ipi? Ya mbezi au ya pale mkunazini?
Boma ng'ombe au boma ilala? Boma ya masasi au ile ya mwanza? Boma ipi? Ya mbezi au ya pale mkunazini?
muhomakilo jr JF-Expert Member Joined Jul 28, 2013 Posts 16,082 Reaction score 15,265 Mar 7, 2015 #5 Hiyo ni Ilala,namfahamu Tono,huwa nafanya nae mazoezi Msimbazi Lover..
S steveculture Member Joined Nov 19, 2014 Posts 26 Reaction score 7 Mar 9, 2015 Thread starter #6 Muhomakilo naomba namba ya Tono tafadhali.
S Second Fiddle JF-Expert Member Joined Dec 9, 2014 Posts 469 Reaction score 122 Mar 9, 2015 #7 Modesta Temba ni mke wangu, nambaake nitakupa baadae PM!