Waliojiunga (waliofanya maombi) ya huduma ya "Tigo Business"

Waliojiunga (waliofanya maombi) ya huduma ya "Tigo Business"

Shomary47

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2021
Posts
234
Reaction score
371
Habari zenu wanajamvi, hivi karibuni nilifanikiwa Kujaza Fomu za kujiunga na huduma ya "Tigo Business"

Leo wiki moja imepita bado sijaungwa, kila nikimuuliza wakala alieniunga anasema kuna tatizo la kimtandao na wanashughulikia,

Naomba kuuliza kuna aliyefanya maombi Kujiunga hizi karibuni anipe mrejesho tafadhali, maana bando hizi za kawaida imekuwa gharama sana, hasa sisi wenye kazi za mitandaoni.

View attachment 2368631
 
Habari zenu wanajamvi, Hivi karibuni nilifanikiwa Kujaza Fomu za kujiunga na huduma ya "Tigo Business"

Leo wiki moja imepita bado sijaungwa, kila nikimuuliza wakala alieniunga anasema Kuna tatizo la kimtandao na wanashughulikia,

Naomba kuuliza kuna aliyefanya maombi Kujiunga hizi karibuni anipe mrejesho tafadhali, maana bando hizi za kawaida imekua gharama sana, hasa sisi wenye kazi za mitandaoni
View attachment 2368631
Wakala hiyo ofisi zake ziko wapi?
 
Habari zenu wanajamvi, Hivi karibuni nilifanikiwa Kujaza Fomu za kujiunga na huduma ya "Tigo Business"

Leo wiki moja imepita bado sijaungwa, kila nikimuuliza wakala alieniunga anasema Kuna tatizo la kimtandao na wanashughulikia,

Naomba kuuliza kuna aliyefanya maombi Kujiunga hizi karibuni anipe mrejesho tafadhali, maana bando hizi za kawaida imekua gharama sana, hasa sisi wenye kazi za mitandaoni
View attachment 2368631
Ninakujibu hapa nikitumia tiGO business plan. Nadhani hawakukuelewesha vema, plan zao zinaanza rasmi tarehe 1 saa sita kamili usiku. Ukijiunga katika ya mwezi utatakiwa kusubiri ama kununua kifurushi cha kawaida kitakacho kufikisha tarehe hiyo ili uanze mkataba huo.

'Mimi niliwaza mkataba tarehe 30 nikalazimika kununua kifurushi cha siku moja kujisukuma mpaka muda husika, ndipo tarehe 1 saa sita kamili usiku nikapokea ujumbe wa kuanza huduma yangu. Asante
 
Ninakujibu hapa nikitumia tiGO business plan. Nadhani hawakukuelewesha vema, plan zao zinaanza rasmi tarehe 1 saa sita kamili usiku. Ukijiunga katika ya mwezi utatakiwa kusubiri ama kununua kifurushi cha kawaida kitakacho kufikisha tarehe hiyo ili uanze mkataba huo.

'Mimi niliwaza mkataba trh 30 nikqlazimika kununua kifurushi cha siku moja kujisukuma mpaka muda husika, ndipo trh 1 saa sita kamili usiku nikapokea ujumbe wa kuanza huduma yangu. Asante
Asee asante saaana kaka, Sikujua kabisaa, Kumbe ni mpaka tarehe 1 ndio inaanza kufanya kazi
 
Ninakujibu hapa nikitumia tiGO business plan. Nadhani hawakukuelewesha vema, plan zao zinaanza rasmi tarehe 1 saa sita kamili usiku. Ukijiunga katika ya mwezi utatakiwa kusubiri ama kununua kifurushi cha kawaida kitakacho kufikisha tarehe hiyo ili uanze mkataba huo.

'Mimi niliwaza mkataba tarehe 30 nikalazimika kununua kifurushi cha siku moja kujisukuma mpaka muda husika, ndipo tarehe 1 saa sita kamili usiku nikapokea ujumbe wa kuanza huduma yangu. Asante
Hivi bado ipo au walisitisha kwa muda. Nataka nikajiunge na kununua wireless router yao.
 
Mimi nilijiunga ndani ya nusu sasa nikapata furushi langu.
 
Hivi bado ipo au walisitisha kwa muda. Nataka nikajiunge na kununua wireless router yao.
Sina uhakika kwa sababu ofa ilikoma trh 25. Ila kwa bei za kawaida ipo, ofa ndio sina uhakika. Nenda tiGO shop utapatamajibu sahihi
 
hao wanaosema usubiri mpaka tarehe 1 wanapotosha

Ipo hivi, lile bando la kwanza unapimiwa kulingana na siku zilizobaki kwenye mwezi..

Mfano kama line yako imewezeshwa kuwa na huduma ya postpaid tarehe 21 na ulichagua kifurushi cha elf 25 chenye gb 30 hesabu zitakuwa hivi kwa hilo bando la kwanza.

tarehe 21 hadi tarehe 30 hapo ni siku 10.

siku 10 / siku 30 x gb 30 = gb 10

siku 10 / siku 30 * elf 25 = 8,333

hivyo line yako ikiwa activated tarehe 21 utapewa gb 10 utazotumia mpaka tarehe 30, ila miezi inayofata utakuwa unapewa gb 30 kila ifikapo tarehe 1,

kwenye malipo ndipo maana halisi ya postpaid ilipo, unatumia huduma mwezi huu lakini malipo ni mwezi ujao, kwa hio utalipia hio bili ya shilingi 8,333 mwezi ujao, bili za miezi inayofata utakuwa unalipia elf 25, muda unaopewa kukamilisha malipo ni siku 12 tarehe 1 hadi 12, usipoweza kulipia ndani ya muda huu unafungiwa laini zako za tigo mpaka ulipe deni.

MUHIMU: kwenye kujisajili mtandao kuna muda unasumbua inaweza chukua hata siku 2 mpaka laini iwezeshwe kuwa post paid.

Binafsi hii huduma nimeitumia miezi lakini changamoto ni kwamba ikifika mida ya saa mbili na nusu hadi saa tano na nusu usiku speed huwa inapungua sana mpaka inakuwa kero, na hii ni kwa watumiaji hata wenye laini za kawaida, ikifika hio mida jaribu speed kwa laini ya kawaida ndio utayoipata hata ukijiunga postpaid.

kwa sasa nimeamua mwezi ujao nivute waya wa ttcl hapa nyumbani bili ni elf 25 kwa mwezi internet bila kikomo hata ukitumia gb 100 ni hakuna kikomo, kwenye simu ntakuwa naweka bando la kusomea chats tu, mambo mengine namalizia nyumbani kwa hao ttcl.
 
Hatimae mwezi mpya umeingia na siku zimeanza kukatika.. je kuna yeyote aliyeungwa kutumia huduma?
 
Back
Top Bottom