waliofanya interview ya LAPF pale duce


L

lukac

Senior Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
107
Likes
8
Points
35
L

lukac

Senior Member
Joined Apr 8, 2012
107 8 35
Jamani kwa wale waliofanya interview
ya LAPF pale duce naomba kuuliza kama kuna maelekezo
yoyote waliyotoa baada ya interview
kuisha na kuhusu picha vp
walikusanya coz mi nilipata dharula
niliwahi kuondoka mara baada tu ya
kumaliza written interview..
 
G

GIUSSEPE

Senior Member
Joined
May 12, 2011
Messages
127
Likes
0
Points
33
G

GIUSSEPE

Senior Member
Joined May 12, 2011
127 0 33
Jamani kwa wale waliofanya interview
ya LAPF pale duce naomba kuuliza kama kuna maelekezo
yoyote waliyotoa baada ya interview
kuisha na kuhusu picha vp
walikusanya coz mi nilipata dharula
niliwahi kuondoka mara baada tu ya
kumaliza written interview..
hapana mkuu hakukuwa na cha ziada..
 
mjombakaka

mjombakaka

Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
23
Likes
0
Points
3
mjombakaka

mjombakaka

Member
Joined Apr 28, 2011
23 0 3
mkuu GIUSSEPE kumbe nawe ulikuepo pale duce...nice to note that mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,212,853
Members 461,778
Posts 28,456,580