Waliochoma shule kaisho karagwe wafukuzwa kazi.


chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Sakata lililotikisa sekta ya elimu mkoani kagera mwanzoni mwa mwaka huu limechukua sura nyingine baada ya wafanyakazi 9 kufukuzwa shule. Watu hao wanatuhumiwa kwa ufisadi na kuficha madhambi ya utawawa wa mkuu wa shule aliyekuwepo pamoja na UCHOMAJI MOTO WA MABWENI 2 YA WANAFUNZI. Licha ya takukuru kutoa ushirikiano mbaya wa kuwalinda watuhumiwa Kanisa Katoliki jimbo la Kayanga limewafuta kazi walimu watano akiwemo aliyekuwa Makamu wa shule na wafanyakazi wengine wanne.

HONGERA KANISA KWA KUTOFUMBIA MACHO UOVU
 
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2007
Messages
1,534
Likes
98
Points
145
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2007
1,534 98 145
Unaweza kutupatia majina yao tafadhali kama umeyapata. Unajua mimi ni mdau kwa kuwa ni ndugu wengi wanasoma hapo. Je hali ya taaluma itakuwaje? au bado wamebakiza walimu wa kutosha?
 
Chona

Chona

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
516
Likes
103
Points
60
Chona

Chona

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
516 103 60
Unaweza kutupatia majina yao tafadhali kama umeyapata. Unajua mimi ni mdau kwa kuwa ni ndugu wengi wanasoma hapo. Je hali ya taaluma itakuwaje? au bado wamebakiza walimu wa kutosha?
Nadhani mtoa taarifa alikuwa pale kwenye hotel ya Katagira ili kupata network. Usitegemee kujibiwa leo.
Mshukuru kwa taarifa.
 

Forum statistics

Threads 1,250,924
Members 481,523
Posts 29,751,052