Waliochaguliwa kujiunga na Stashahada ya Elimu 2015/2016-UDOM

Waliochaguliwa kujiunga na Stashahada ya Elimu 2015/2016-UDOM

wakuu kuhusu mkopo inakuaje tunaomba au ni kila mtu atapata? na fom za kujiunga znapatkana wapi mwenye kujua atujuze tafadhar
 
Jamani kuhusu mkopo inakuaje kwa watu wa special programme au na sisi inatupasa tuapply heslb....mwenye kujua msaada plz
 
Kutoka ktk sheria za bodi kuna vitu viwili kwanza uchaguliwe na pili uombe mkopo, lakini kwa ishu hii sina uhakika itakuaje tuwe makini kufuatilia na tujuzane uhalisia hapa kabla ya hiyo 31 july mimi nikiona kimya naomba mkpo wasije wakanibana baadae unataka mkopo wakati hujaomba ulikua wapi kijana. LAKINI INABD UWE KAMA 40000 KULIPA BODI 30000 NA MAHAKAMANI WANA TAKA KIDOGO KAMA 5000 HIVI
Jamani kuhusu mkopo inakuaje kwa watu wa special programme au na sisi inatupasa tuapply heslb....mwenye kujua msaada plz
 
Jaman naomben msaada?!!!

mm nimechaguliwa na serkl kwend udom, ila mwanzon niliapply na pia mkopo niliomba Je, ninaulazima wa kuomba tena mkopo???!
 
jamani naitwa ebenezar s ramadhani embu niangalizieni kama nimepangwa uko 0715547842
 
Back
Top Bottom