Waliochaguliwa kujiunga na Stashahada ya Elimu 2015/2016-UDOM

Waliochaguliwa kujiunga na Stashahada ya Elimu 2015/2016-UDOM

earch Results [Total 0 Result(s) For "S0964/0009"]
 
Search Results [Total 0 Result(s) For "S07040024"]
 
jamani naomba mnieleweshe hivi tutasomeshwa na serikali au itakuaje??
 
mkuu bora umeileta hii thread make watu tumechaguliwa lakn hatujui utaratb unakaaje mwenye kufaham atujuze vp kuhusu mahitaj muhm na nlskia kuna mkopo sielewi unatolewa vp na kwa kpnd gan mfano siku,wiki,mwez au mwaka? na atujuze kuhusu maisha ya college kiujumla kuanzia makazi(hostels) na chakula utaratib wa kupata chakula ukiwa chuon mfano utanunua chakula,utajipikia au ni kila mtu kula alikopeleka mboga? duuuh!!! ni shda kwel mwenye kujua atujuze na cc na vp kuna kuvaa sare au ni randomly!!!!!!

ngoja waje wa mwaka wa pili na wa tatu waeleze vizuri
 
Mwenye link ya kutufikisha kwenye hayo majina atuwekee... bhac
 
Back
Top Bottom