Walinzi wa kike wa gadafi

Walinzi wa kike wa gadafi

LE GAGNANT

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Posts
1,241
Reaction score
253
Wakiwa kazini kumlinda mkuu.
 

Attachments

  • 178056-moammar-gadhafi-and-female-body-guards.jpg
    178056-moammar-gadhafi-and-female-body-guards.jpg
    148.7 KB · Views: 278
Wamarekani na Wazungu watatumaliza! Ukisikia wanampiga vita kiongozi wa Afrika Juwa Fika kuwa ameyakataa masharti yao! Inabidi waote tujue kuwa Dunia ni ya mungu kwa ajili ya watu wote! Tusiabudu Amerika Tukamsahau Mungu!
 
e bana sio siri, mwenye blue kifaha cha ukweli.. nasikia col. gadhafi alikuwa akiwatafuna mmoja baada ya mwingine
 
Back
Top Bottom