Walimu wanaofanya ngono na wanafunzi kukiona

Walimu wanaofanya ngono na wanafunzi kukiona

Mwalimu mbona povu....uache tabia ya kuharibia watoto malengo yao

Sent using Jamii Forums mobile app

Mamaa;
Naomba nikuulize swali la kitoto tu; Ni mtoto yupi ambaye unaweza kusema ana malengo ya maisha?? Mkuu mwenyewe kaliona hili kuwa analipa pesa za bure kwa wasio na malengo.
Msichana mwenye lengo anajua kuwa chips ni viazi tu, hivyo hata vipaparikia.
 
Hii vita ni Ngumu na haiwezi kwisha kwa sababu Nguvu kubwa inaelekezwa kwa Walimu, wakati kumbe huko mtaani ivi Videnti vinagongwa balaa

Mbegu (Sperms) za mtaani hazina nguvu ka za mwalimu kwani zake hutoka zikimhukumu na kumwogopesha kuwa kwa tendo lake Segerea inamhusu.
 
TATISO VIDENT VYA SIKU HIZI VINAWASHWA SANA.AFU UNAKUTA TICHA MWENYEWE MVAA MODO BASI DENTI AKIJA ANALETA SWALI ANAINAMA MAZIWA YOTE YANALALA BEGANI KWA MWALIMU.
Inahitajika hekima ya manabii wa kale kukiepuka kishawishi hiki.
[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji13]
 
Ni ujinga kumlenga mwalimu tu eti asijihusishe kimapenzi na wanafunzi nakuacha wauza chips,waendesha bodaboda,wanafunzi wa kiume,askari wa JWTZ,polisi,uhamiaji,zimamoto,madaktari,manesi wa kiume,wakuu wa wilaya n.k wakifanya ngono kupita kiasi na wanafunzi huku viongozi hawalalamiki nakuwachukulia hatua.

Mimi nimewahikua sehemu moja huko Tanga inaitwa Korogwe,Mrisho Gambo alipokua mkuu wa wilaya alikua anamtuma dereva wake anamchukua mwanafunzi anaenda anamla lakini wananchi walikua hawapigi kelele ila itokee mwalimu kafanya hivyo walikua wananchi pamoja na viongozi wanalalamika nakuweka mitego kama vile mwalimu siyo binadamu,tuwe fair jamani,kama kutunza jamii yote itunze hao watoto.
 
Tatizo sio walimu wanaofanya ngono na wanafunzi. Tatizo ni mtu yeyote anayefanya ngono na mwanafunzi. Tumeshuhudia boda boda, askari, watumishi mbali mbali hata ambao siyo raia wa Tanzania wanaoishi nchini kinyume cha sheria wakiwapa mimba wanafunzi na kutochukuliwa hatua zozote.
Umenisahau na mimi
 
Wangewabndika na Lebo. Watoto wenzangu wa kike 15 umri lakini body 22 na yuko Disko.
 
Wanafunzi wenyewe pasua kichwa hatari, sio kwa waalimu tu hata huku mtaani tujitahidi kuwaepuka kwa maisha yao ya kesho!
ukianzia kwenye uvaaji wao wa sare za shule utadhani wahudumu wa bar[emoji86] [emoji86] [emoji86] [emoji86] [emoji86] [emoji86] [emoji86] pasua kichwa
 
mwalimu.jpg


Arusha . Serikali imewaonya walimu wanaojihusisha na mahusiano ya kingono na wanafunzi wao, kwamba watachukuliwa hatua kali za kisheria watakapobainika.

Katibu Mkuu wa Tume ya Utumishi wa Walimu Tanzania (TSC), Winifrida Gaspa Rutaindurwa ametoa onyo hilo leo Ijumaa alipokutana na wadau wa kielimu wakiwemo walimu wakuu, waratibu elimu na maofisa elimu na walimu katika semina ya maadili na nidhamu iliyofanyika Chuo cha ualimu Monduli mkoani Arusha.

"Walimu naomba tukemee vitendo vya mahusiano mashuleni na mimba za utotoni na tusiwe chanzo cha kujihusisha na ngono,"alisema

Rutaindurwa amesema kumekuwepo na wimbi kubwa la vitendo vya mapenzi ya jinsi moja kwa wanaume na mimba za utotoni matukio yanayosababishwa na ukosefu wa maadili na malezi.

“Niwaombe walimu wangu na wadau wote wa elimu muwaelimishe wazazi juu ya kufuatilia mienendo ya watoto wao hasa nyakati wakiwa likizo au wanaporudi nyumbani jioni, lakini pia wachunguzwe kwa ukaribu urafiki walionao na watoto wengine,”amesema

Kwa upande wake mkurugenzi msaidizi wa tume hiyo upande wa ajira na maendeleo ya walimu, Mectildis Kapinga amewataka walimu kutoa taarifa mapema pindi wanapochukuliwa hatua za kinidhamu na mamlaka zisizohusika kwani kuwafanyia hivyo ni ukiukwaji wa kanuni na sheria na taratibu za utumishi

“Ziko mamlaka nyingi siku za hivi karibuni zinawapa walimu adhabu mbalimbali za kumfukuza kazi au kumsimamisha kazi au kumpatia adhabu ya viboko na zingine, lakini niseme kuwa sheria namba 25 ya 2015 hairuhusu mamlaka nje ya tume ya utumishi wa walimu kumuadhibu mwalimu,"amesema.

Chanzo: Mwananchi
Sas apo kwa mwanafunzi alie naliza shule anatakiwa kukaa mda gan kuwa na mausiano na mwalimu wake
 
Back
Top Bottom