Walimu wanaofanya ngono na wanafunzi kukiona

Walimu wanaofanya ngono na wanafunzi kukiona

Donatila

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Posts
8,273
Reaction score
25,303
mwalimu.jpg


Arusha . Serikali imewaonya walimu wanaojihusisha na mahusiano ya kingono na wanafunzi wao, kwamba watachukuliwa hatua kali za kisheria watakapobainika.

Katibu Mkuu wa Tume ya Utumishi wa Walimu Tanzania (TSC), Winifrida Gaspa Rutaindurwa ametoa onyo hilo leo Ijumaa alipokutana na wadau wa kielimu wakiwemo walimu wakuu, waratibu elimu na maofisa elimu na walimu katika semina ya maadili na nidhamu iliyofanyika Chuo cha ualimu Monduli mkoani Arusha.

"Walimu naomba tukemee vitendo vya mahusiano mashuleni na mimba za utotoni na tusiwe chanzo cha kujihusisha na ngono,"alisema

Rutaindurwa amesema kumekuwepo na wimbi kubwa la vitendo vya mapenzi ya jinsi moja kwa wanaume na mimba za utotoni matukio yanayosababishwa na ukosefu wa maadili na malezi.

“Niwaombe walimu wangu na wadau wote wa elimu muwaelimishe wazazi juu ya kufuatilia mienendo ya watoto wao hasa nyakati wakiwa likizo au wanaporudi nyumbani jioni, lakini pia wachunguzwe kwa ukaribu urafiki walionao na watoto wengine,”amesema

Kwa upande wake mkurugenzi msaidizi wa tume hiyo upande wa ajira na maendeleo ya walimu, Mectildis Kapinga amewataka walimu kutoa taarifa mapema pindi wanapochukuliwa hatua za kinidhamu na mamlaka zisizohusika kwani kuwafanyia hivyo ni ukiukwaji wa kanuni na sheria na taratibu za utumishi

“Ziko mamlaka nyingi siku za hivi karibuni zinawapa walimu adhabu mbalimbali za kumfukuza kazi au kumsimamisha kazi au kumpatia adhabu ya viboko na zingine, lakini niseme kuwa sheria namba 25 ya 2015 hairuhusu mamlaka nje ya tume ya utumishi wa walimu kumuadhibu mwalimu,"amesema.

Chanzo: Mwananchi
 
TATISO VIDENT VYA SIKU HIZI VINAWASHWA SANA.AFU UNAKUTA TICHA MWENYEWE MVAA MODO BASI DENTI AKIJA ANALETA SWALI ANAINAMA MAZIWA YOTE YANALALA BEGANI KWA MWALIMU.
Inahitajika hekima ya manabii wa kale kukiepuka kishawishi hiki.
 
Wanafunzi wenyewe pasua kichwa hatari, sio kwa waalimu tu hata huku mtaani tujitahidi kuwaepuka kwa maisha yao ya kesho!
 
TATISO VIDENT VYA SIKU HIZI VINAWASHWA SANA.AFU UNAKUTA TICHA MWENYEWE MVAA MODO BASI DENTI AKIJA ANALETA SWALI ANAINAMA MAZIWA YOTE YANALALA BEGANI KWA MWALIMU.
Inahitajika hekima ya manabii wa kale kukiepuka kishawishi hiki.
Waache vihele hele, ni mtihani mkubwa sana, kwa hawa walimu wa sasa vijana..
 
Na wanafunzi wanaodonoa walimu jee?? Hii sio fair kabisa kwa ndugu zetu walimu.
 
Tatizo sio walimu wanaofanya ngono na wanafunzi. Tatizo ni mtu yeyote anayefanya ngono na mwanafunzi. Tumeshuhudia boda boda, askari, watumishi mbali mbali hata ambao siyo raia wa Tanzania wanaoishi nchini kinyume cha sheria wakiwapa mimba wanafunzi na kutochukuliwa hatua zozote.
 
Wanafunzi wa zamani wakikuona mwalim unapita bash wao husimama kwa ukakamvu na kuimba shikamooooo mwalim.

Wanafunzi wa leo wakimuona mwalim anapita wanaimba seduce me, pasua kichwaa, nina mandinga mapyaa kila mmoja nampa asa ole wako mwalim ujifanye umememaindi na uwe serius flani.

Utasikia kakaushia na kumaindiana ni ZILIPENDWAAAAAAA!!!
 
KUMBE WAALIMU TU NDO HAWARUHUSIWI, Ila Madaktari,waendesha bodaboda wanaruhusiwa kywatia mimba
 
Halafu ukila mwanafunzi bwana kama kula jicho yaani kuacha kwake mpaka upelekwe sober house.. hatari!
 
Sipendi,nasema sipendi huu ujinga,
mwalimu asifanye ngono na mwanafunzi,mtu mwingine sawa,
boda boda poa hamna noma
askari,poa hamna noma
mkaanga chips poa hamna noma
wengineo wote poa hamna noma
kwa hiyo mwalimu tu? Nasema huu ni upumbavu,
kama tunawakinga au kuwalea watoto wetu yaani wanafunzi wasifanye ngono basi jamii nzima ikemewe,sio kila siku waalimu tu,ndio maana walimu nao hata wakiona mwanafunzi anajuhusisha na mambo hayo,anapotezea tu,atajijua mwenyewe,yeye na mzazi wake.
 
Halafu ukila mwanafunzi bwana kama kula jicho yaani kuacha kwake mpaka upelekwe sober house.. hatari!
Ha ha ha umenchekesha sana,inaonesha ushakula dent wewe na hujakamatwa tuu!
 
TATISO VIDENT VYA SIKU HIZI VINAWASHWA SANA.AFU UNAKUTA TICHA MWENYEWE MVAA MODO BASI DENTI AKIJA ANALETA SWALI ANAINAMA MAZIWA YOTE YANALALA BEGANI KWA MWALIMU.
Inahitajika hekima ya manabii wa kale kukiepuka kishawishi hiki.
Umenena Vema Mkuu, hekima ya Malaika pekee ndo unaweza kukiepuka kishawishi hicho
 
Back
Top Bottom