mwitasa
Senior Member
- Dec 28, 2013
- 199
- 491
Nina vijana wangu mwezi ujao wanamaliza mtihani wao wa darasa la saba. wakimaliza tu mwezi wa 10 nataka waanze kusoma tuition mkoa wa Dsm kwenye masomo ya science ya form one ambayo ni mathematics, physics, chemistry na biology.
Lengo kufikia January wanapoenda kuanza kidato cha kwanza angalau wawe wamemaliza topics za masomo tajwa.
Mwenye taarifa ya kituo chenye walimu wabobezi kufundisha tuition masomo tajwa kilichopo Dsm anijuze. Ikiwezekana hata jina la mwalimu katika kila somo tajwa hapo juu.
Lengo kufikia January wanapoenda kuanza kidato cha kwanza angalau wawe wamemaliza topics za masomo tajwa.
Mwenye taarifa ya kituo chenye walimu wabobezi kufundisha tuition masomo tajwa kilichopo Dsm anijuze. Ikiwezekana hata jina la mwalimu katika kila somo tajwa hapo juu.