Walimu tunadanganywa waziwazi

Walimu tunadanganywa waziwazi

Joined
Sep 21, 2013
Posts
27
Reaction score
23
ImageUploadedByJamiiForums1440657630.749446.jpg

Nimesoma gazeti la Jambo Leo wameandika ahadi ya Magufuli kwa walimu eti tutakuwa na maisha mazuri mapadri akiwa Rais.

Miaka zaidi ya 20 tumeendelea kudanganywa. Sasa tumechoka!
 
Waalimu mnaonekana Malofa Wapumbavu... Mmeuza visheti kwa zaidi ya miaka 54 na sasa watu wale wale Mfumo ule ule eti unasema watawaboreshea mshahara ambao kimsingi haupo! Jiulize kwanini Posho ya Wabunge na Mawaziri kwa siku zinazidi mishahara yenu ya miezi 7 ?... Ulofa wenu ndo mtaji wa MAFISADI
 
Hao Mapadre wameingiaje kwenye Ahadi za Magufuli?... Nielewesheni pls
 
Safi sana, inapaswa kuwa hivyo. Maana walimu wanajifanya wajuaji sana na wenye hekima sana..!
Ukimwambia mwalimu achana na CCM, hataki
Ukimwabia CCM haina hela kwa walimu, hataki.
Ukimwambia CCM haina maisha bora kwako, hataki.
Ukimwambia usikope maana mshahara haupo kabisa, hataki.
Ukimwambia Fanya mgomo kudai hakI yako anagoma kidogo, Anaachia.....!
Ukimwambia acha kusimamia uchaguzi ili upate hakI yako kwanza, hataki.
Ukimwambia usuruhusu shule yako kuwa kituo cha CCM, hataki

Sasa Mwalimu kula ulichopanda na vuna unacholima kila Mwaka wa Uchaguzi-tanzania
 
View attachment 280830

Nimesoma gazeti la Jambo Leo wameandika ahadi ya Magufuli kwa walimu eti tutakuwa na maisha mazuri mapadri akiwa Rais.

Miaka zaidi ya 20 tumeendelea kudanganywa. Sasa tumechoka!


Uongo mwingine bwana, hata mtoto hadanganywi hivi! Ina maana CCM mmechanganyikiwa kiasi hiki? Yaani Magufuli anaongea kama mwehu fulani hivi. Huyo mgombea mwenza Samia ndio kituko kabisaaaaa!!!!!

Nimeamini mwisho wa CCM umefika.
 
safi sana, inapaswa kuwa hivyo. Maana walimu wanajifanya wajuaji sana na wenye hekima sana..!
Ukimwambia mwalimu achana na ccm, hataki
ukimwabia ccm haina hela kwa walimu, hataki.
Ukimwambia ccm haina maisha bora kwako, hataki.
Ukimwambia usikope maana mshahara haupo kabisa, hataki.
Ukimwambia fanya mgomo kudai haki yako anagoma kidogo, anaachia.....!
Ukimwambia acha kusimamia uchaguzi ili upate haki yako kwanza, hataki.
Ukimwambia usuruhusu shule yako kuwa kituo cha ccm, hataki

sasa mwalimu kula ulichopanda na vuna unacholima kila mwaka wa uchaguzi-tanzania

hataki hataki
 
Hawa vichaa wa lumumba wana kiwewe kwa sasa , msishangae sana! Baraza lao lote ni wezi kuanzia kaka yao mkuu mpaka huyo makomeo, wote ni mafisi na wamefilisika mwaka huu, mtaji wa kwenda ikulu wamenyang'anywa na EL wasipagawe kwa nini, maovu yao tunayaelewa, ngoja ifike tarehe tuwachinje hao,
 
Awalipe makandarasi wanaodai serikali kwanza wasitoe ahadi hewa.
 
Back
Top Bottom