Walimu shule za boarding tusaidieni

Walimu shule za boarding tusaidieni

Mika Rhoda

Member
Joined
Aug 25, 2013
Posts
9
Reaction score
11
Imekuwa ni kama kawaida shule nyingi za boarding vitanda kuwa na kunguni. Hawa vijana wakija likizo wanatuachia majumbani hawa wadudu.

Walimu angalieni namna mnavyowezakuwasaidia kuua hawa wadudu, Wakija wasije na nguo zao huku uraiani


HappyNewYear2020

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Shule yetu ilikuwa inafanya fumigation kila likizo, gharama yake ni 3M kwa ujumla. Mkuu wetu wa shule yuko vizuri sana hakutaka tupate shida lakini huwezi maliza kunguni shuleni labda upunguze tu
 
Back
Top Bottom