Walimu kazi mnayo, wanafunzi wanajiandaa kwelikweli!

Walimu kazi mnayo, wanafunzi wanajiandaa kwelikweli!

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
6,140
Reaction score
18,007
Walimu mpo? Tazameni wanafunzi wanavyojiandaa kabla ya kwenda shuleni. Mjipange!



Mzee Tupatupa wa Lumumba, Dar es Salaam
 
Walimu wa dot com unawafahamu au? Watu tumeacha ujambazi tukaingia ualimu kwa mtindo wa Voda fasta. Sasa hivyo vitoto vya mama tunajipigia tu. Hata wazazi mkileta uso tunakukamua
 
Hayo madogo leo. Shule moja hapa dar jina linahifadhiwa walikamatwa nje ya shule wakiwa na silaha yan mapanga visu na misokoto ya bangi. Kabla walimrushia mwalimu mawe. .walimu wanapiwapia ni kama wanajihami yaani wako vitani. Jamii isaidie badala ya kulaumu upande mmoja. Tukio hilo limeripotiwa polisi
 
Hayo madogo leo. Shule moja hapa dar jina linahifadhiwa walikamatwa nje ya shule wakiwa na silaha yan mapanga visu na misokoto ya bangi. Kabla walimrushia mwalimu mawe. .walimu wanapiwapia ni kama wanajihami yaani wako vitani. Jamii isaidie badala ya kulaumu upande mmoja. Tukio hilo limeripotiwa polisi
Hayo ndio serikali ya mwendokasi inayoyataka
 
Back
Top Bottom