Wali moto, mchuzi moto


kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
672
Likes
44
Points
45
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2009
672 44 45
Salam JF's woote,

Valentine ndiyo hiyoo, tusubiri ya mwaka ujao panapomajaliwa, mwenzetu mmoja alipata msukosuko ila aliumaliza kiutu uzima.
Jamaa walikorofishana na mama watoto wake mpaka ikafikia mamaa kufungasha nguo zake ili asubuhi aondoke, usiku jamaa akamuuliza vipi mbona unafungasha? mkewe akajibu asubuhi naenda kwa mama yangu, jamaa hakupata usingizi, asubuhi akawahi kuamka mapema akaanza na yeye kufungasha mkewe akamuuliza mbona unafungasha? jamaa akamjibu naenda kwa mama yangu, mkewe kwa mshangao akamuuliza tena unaenda kwa mama yako watoto je? Jamaa akamjibu wataenda kwa mama yao..
Zoezi la kwenda kwa mama liliishia hapo na wote wakaelekea kazini. Wana JF nani mjanja hapo?
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
ah ah ah ah ,u made me smile!
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Mi hapo naona watoto ndio wajanja,
maana kila mtu ni mtoto kwaw mama yake
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,225
Likes
884
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,225 884 280
Hiyo kali kwa kweli, namsifu jamaa alikuwa na strategy nzuri.
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
senksi kakuruvi! lol!
 
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
1,244
Likes
8
Points
135
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
1,244 8 135
Salam JF's woote,

Valentine ndiyo hiyoo, tusubiri ya mwaka ujao panapomajaliwa, mwenzetu mmoja alipata msukosuko ila aliumaliza kiutu uzima.
Jamaa walikorofishana na mama watoto wake mpaka ikafikia mamaa kufungasha nguo zake ili asubuhi aondoke, usiku jamaa akamuuliza vipi mbona unafungasha? mkewe akajibu asubuhi naenda kwa mama yangu, jamaa hakupata usingizi, asubuhi akawahi kuamka mapema akaanza na yeye kufungasha mkewe akamuuliza mbona unafungasha? jamaa akamjibu naenda kwa mama yangu, mkewe kwa mshangao akamuuliza tena unaenda kwa mama yako watoto je? Jamaa akamjibu wataenda kwa mama yao..
Zoezi la kwenda kwa mama liliishia hapo na wote wakaelekea kazini. Wana JF nani mjanja hapo?

Duh!! this is just too good! imenifurahisha!
 

Forum statistics

Threads 1,238,895
Members 476,226
Posts 29,336,009