Wale wazoefu wa fani ya mechanical engineering!!

Obby18

JF-Expert Member
Jul 7, 2015
200
250
ni kweli kuna ulazima wa mwanafunzi wa first year diploma kuwa na "drawing board".kwasababu kifaa hicho ni gharama mno na watoto wa wakulima hatuna uwezo huo.tafadhali naombeni mnisaidie ndugu zangu!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom