Wale wapenzi wa MOVIES Wikend hii......


M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
3,588
Likes
217
Points
160
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
3,588 217 160
Hebu tafuteni series zifuatazo na believe me, you will have the best wikend ever...............
  1. Californication
  2. Are we there yet?
  3. Lie to me
Wikend njema wadau....................
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Hebu tafuteni series zifuatazo na believe me, you will have the best wikend ever...............
  1. Californication
  2. Are we there yet?
  3. Lie to me
Wikend njema wadau....................
Hiyo kwenye blue ninayo so i would advise mtu aangalie hiyo maana ina vituko ni balaa
 
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
3,588
Likes
217
Points
160
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
3,588 217 160
Hiyo kwenye blue ninayo so i would advise mtu aangalie hiyo maana ina vituko ni balaa
Umeona mkuu! Hank Moody na familia........ mi nimewatch mpaka season 3 natafuta season 4 now. Are we there yet pia ina vituko balaa halafu iko very recent yaani vitu vinavyoongelewa humo kama reference unakuwa unavijua
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Umeona mkuu! Hank Moody na familia........ mi nimewatch mpaka season 3 natafuta season 4 now. Are we there yet pia ina vituko balaa halafu iko very recent yaani vitu vinavyoongelewa humo kama reference unakuwa unavijua
Huyu jamaa kwa maisha ya kibongo huku wangekuwa wameishamtoa nduki lol, that family haina mtu mwenye afadhali wote they are nuts, Vampire Diaries Season 3 it's out bro itafute
 
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
3,588
Likes
217
Points
160
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
3,588 217 160
Huyu jamaa kwa maisha ya kibongo huku wangekuwa wameishamtoa nduki lol, that family haina mtu mwenye afadhali wote they are nuts, Vampire Diaries Season 3 it's out bro itafute
Dah kwanza watu wangeshamgeuza kichaa kama angekuwa huku. Ila alikuwa na mwanamke mzuri balaa ingawa wote na mtoto wao walikuwa saa mbili kasorobo.
Yeah nimeiona right now namalizia THE EVENT halafu i will go that. Itafute na Li to me inafundisha sana wenyewe wanaita Deception Techniques na namna ya kumjua mtu anayedanganya
 

Forum statistics

Threads 1,236,767
Members 475,220
Posts 29,267,999