Wale wapenzi wa Donald Trump wanaojiita USA baby Wajiandae kurudishwa makwao


LICHADI

LICHADI

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
1,979
Likes
3,648
Points
280
LICHADI

LICHADI

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
1,979 3,648 280
Wakuu kwa mwenendo wa marekani navyouona ,wapo na raisi Obama ambaye angalau sio mbaguzi lakini..watu weusi kila siku wanyanyaswa na kuuliwa
Najiuliza sana hivi huyu trump akiingia madarakani itakuwaje ...maana yupo kwenye kampeni tu lakini kashaanza na maneno ya kibaguzi

Kipaumbele chake ni kurudisha wageni wote makwao ,ambao hawaishi kiuhalali....nadhani NYANI NGABU Na MANGE KIMAMBI soon tutawapokea airpot.
 
evonik

evonik

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2015
Messages
1,522
Likes
825
Points
280
evonik

evonik

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2015
1,522 825 280
"...Ambao hawaishi kiuhalali" sasa kama hawaishi kiuhalali si warudishwe makwao mbona hata kwetu hapa serikali ya awamu ya nne ilikuwa inawarudisha wanyarwanda na warundi makwao wasiokuwa wanaishi kiuhalali, hata hao wabongo ambao hawaishi kiuhalali wafuate sheria na taratibu za Huko ili wasirudishwe makwao¿
 
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2015
Messages
6,485
Likes
4,238
Points
280
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2015
6,485 4,238 280
Wamarekan weusi wapo ktk hofu kubwa Sana, trump akiwa Rais wamekwishaaa
 
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
4,838
Likes
2,960
Points
280
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
4,838 2,960 280
Trump Trump Trump......!!!!!
 
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2016
Messages
4,140
Likes
2,652
Points
280
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2016
4,140 2,652 280
Wakuu kwa mwenendo wa marekani navyouona ,wapo na raisi Obama ambaye angalau sio mbaguzi lakini..watu weusi kila siku wanyanyaswa na kuuliwa
Najiuliza sana hivi huyu trump akiingia madarakani itakuwaje ...maana yupo kwenye kampeni tu lakini kashaanza na maneno ya kibaguzi
Kipaumbele chake ni kurudisha wageni wote makwao ,ambao hawaishi kiuhalali....nadhani NYANI NGABU Na MANGE KIMAMBI soon tutawapokea airpot.
Ikilinganishwa uongozi wa Bush na Obama, inasemekana Obama amerudisha watu wengi walikotoka kuliko Bush.
 
LICHADI

LICHADI

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
1,979
Likes
3,648
Points
280
LICHADI

LICHADI

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
1,979 3,648 280
Mm nawajua wematz wengi tu wamezamia huko
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,924
Likes
46,551
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,924 46,551 280
:D:D:D:D:D:D
 
LICHADI

LICHADI

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
1,979
Likes
3,648
Points
280
LICHADI

LICHADI

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
1,979 3,648 280
Daah huu uzi niliutoa kama utani na leo yanatimia
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,858
Likes
22,552
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,858 22,552 280
Trump analishwa maneno sana
 
W

wise samura

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2015
Messages
519
Likes
280
Points
80
W

wise samura

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2015
519 280 80
b1cfebcba1bc5a8e8a03c729d810dd44.jpg
his winning
 

Forum statistics

Threads 1,237,905
Members 475,774
Posts 29,305,724