WALE WA MWENGE UNIVERSITY(MOSHI)st. agustine panga mstari hapa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WALE WA MWENGE UNIVERSITY(MOSHI)st. agustine panga mstari hapa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Parata, Aug 25, 2012.

  1. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,103
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    nazani mshanielewa sindio au
     
  2. a

    axel fowly Senior Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapange mstari wa nini..??
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kiko nchi gani hcho chuo mkuu?
     
  4. J

    JPM605 Senior Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kipo Moshi eneo liitwalo Longuo karibu na Kcmc na ushirika. Kilipoanza kilikuwa na programme ya education. Waliopitia huko wanakirank kama chuo cha kwanza kwa ubora wa digrii ya ualimu. Binafsi nilitamani sana niende huko ila naenda DUCE kukwepa gharama. Cha msingi ukifika huko piga kitabu kama wanavyofanya wengine. Naomba kuwasilisha.
     
  5. gbrother

    gbrother JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa kuongezea ni zao la SAUT na wanatoa hadi bsc in edu,
     
  6. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 847
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 60
    Hapo kuna marashi ya kahawa si mchezo.Msisahau mablanket na koti
     
  7. M

    Mgimiloko Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa blanket muhimu sana na baridi pale ndio usiseme kama vp acha niwahi si unajua tar.15-09-2012 sio mbali
    :flypig:
     
  8. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,103
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    unistue kaka ukifika mwana mi niko pale ndio namalizia inshort kiko poa
     
  9. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,103
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kiukweli kwa degree ya elimu pale ni TOP OF OTHER UNIVERSITY anaebisha aje na vithibitisho ukifika jiandae kupiga msuli
     
  10. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,103
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ushauri mzuri la sivyo sap itakuhusu hahaha
     
  11. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 989
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Mnajisifu nini nyie,acheni matusi nyie,tangu lini mwenge imekuwa bora kwa education? Ni chuo cha hali ya chini kabisa,vilaza wamejaa pale, kuna jamaa mmoja ametimuliwa kwa fimbo na wanafunz hapa shuleni kisa hana uwezo wa kufundisha na ni zao la mwenge
     
  12. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,103
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mbona povu jingi mdomoni we hata research hujui kufanya unaangalia mtu mmoja kweli wanafunzi hawatafikia malengo yao kama research ya mwalimu ndio hii haha jipange urudi tenaa
     
  13. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,103
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    baridi ipo ila si kivile then kuwa makini sana mkienda 1st year mtauziwa msosi buku jero ila bei ni buku kuwa mjanja kale sehemu ya buku then uwe makini na kuwahi kama unataka kukaa ndani na umalizane nao mapema kwenye suala la pay na kila kitu ni benki we unaenda na slipu tu... ukikosa chumba tutaftane niku direct kwa chumba cha bei poa au vipi
     
  14. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,103
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    embu nisaidie kumweleza piritton hapo nondo zinazotoka mwuce zikoje naona hajaelewa somo bado asee anajua labda ni ujiko
     
  15. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,103
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
     
  16. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,452
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    kaangalie tcu guidebook..
     
  17. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,452
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    hapo ume KU-RU-PU-KA!!!
     
  18. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,103
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ILA kashagundua alikurupuka kwa kwa kwa
     
  19. K

    KALLAGO Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Oya tarh ya kufungua ni tarh ngap bhana
     
Loading...