Wakuu nipokeeni

kibali

JF-Expert Member
Oct 3, 2011
505
418
asante feis buku,msiponikaribisha nitasononeka kiasi flani
 

kibali

JF-Expert Member
Oct 3, 2011
505
418
wakuu wooote nashukuru sana kwa ukarimu wenu kweli nimejiskia faraja kuwa mmoja wenu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom