Fish Deliver
New Member
- Aug 31, 2019
- 2
- 0
wakuu kama nilivyojiekeza hapo juu nauza samaki kutoka mwanza popote ulipo nakutumia Tanzania na nje ya Tanzania, bei maelewano nicheck kwa namba 0744420666 voda,0653842347 tigo,0625937918 halotel.
Mkuu, kama hata wewe haujui bei ya bidhaa zako... Basi naamini pengine hauja fanya utafiti wa kutosha na hii itasababisha upate hasara mujarab kabisa.wakuu kama nilivyojiekeza hapo juu nauza samaki kutoka mwanza popote ulipo nakutumia Tanzania na nje ya Tanzania, bei maelewano nicheck kwa namba 0744420666 voda,0653842347 tigo,0625937918 halotel.