Wakuu naomba msaada juu hili

heavyload

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
835
Points
500

heavyload

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
835 500
1-Ni sahihi mtu mliyeshirikiana naye kwenye shughuli za kilimo kukushtaki kwa kosa la kujipatia pesa kwa njia ya udanganyifu baada ya project kutokuwa na matokeo mazuri?

2- Kwakuwa huyu mshirika alikuwa anatuma pesa tu je ni sahihi kunifungulia kesi ya jinai wakati anajua fika pesa ilikuwa inaenda kugharamia shughuli za shamba?
Msaada tafadhali wakuu
 

mwimbule

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2009
Messages
546
Points
225

mwimbule

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2009
546 225
1-Ni sahihi mtu mliyeshirikiana naye kwenye shughuli za kilimo kukushtaki kwa kosa la kujipatia pesa kwa njia ya udanganyifu baada ya project kutokuwa na matokeo mazuri?

2- Kwakuwa huyu mshirika alikuwa anatuma pesa tu je ni sahihi kunifungulia kesi ya jinai wakati anajua fika pesa ilikuwa inaenda kugharamia shughuli za shamba?
Msaada tafadhali wakuu
Kukushtaki inawezekana,, ila kushinda ndiyo inakuwa ngumu,,,,,,,,,
 

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,932
Points
2,000

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,932 2,000
If he's to succeed, he'll be required to prove the following:-

1) That you obtained from money which is his

2). By means of an intentionally false statement of past or existing fact (In your case it means the shamba project never existed or is non existing)

3) With the intent to defraud him.
 

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
14,136
Points
2,000

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
14,136 2,000
1-Ni sahihi mtu mliyeshirikiana naye kwenye shughuli za kilimo kukushtaki kwa kosa la kujipatia pesa kwa njia ya udanganyifu baada ya project kutokuwa na matokeo mazuri?

2- Kwakuwa huyu mshirika alikuwa anatuma pesa tu je ni sahihi kunifungulia kesi ya jinai wakati anajua fika pesa ilikuwa inaenda kugharamia shughuli za shamba?
Msaada tafadhali wakuu
Kujipatia fedha kwa njia ya udanganyifu ni shauri la jinai si madai. Hivyo unaweza shitakiwa na Jamhuri kwa tendo hilo na jamaa yako akawa shahidi
 

Forum statistics

Threads 1,344,041
Members 515,307
Posts 32,805,717
Top