Wakuu msaada tethering and portable hotspot


fdizzle

fdizzle

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,098
Likes
784
Points
280
fdizzle

fdizzle

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,098 784 280
Nimeshindwa kuunganisha wifi hotspot natumia tecno y6,simu zingine zinakubali ila kwangu inagoma sijajua ni kwa nini mwenye ujuzi anijulishe waungwana
 
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,599
Likes
672
Points
280
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,599 672 280
Fafanua vizuri. Hiyo tecno ndio hotspot au unataka kuitumia kama client?
 
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
3,816
Likes
7,827
Points
280
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
3,816 7,827 280
Fafanua vizuri. Hiyo tecno ndio hotspot au unataka kuitumia kama client?
hotspot ni ya mtoaji, kwa client inaitwa wi- fi
 
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
3,474
Likes
5,159
Points
280
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
3,474 5,159 280
unaiwasha inakua visible kwa device zingine?
 
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,599
Likes
672
Points
280
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,599 672 280
hotspot ni ya mtoaji, kwa client inaitwa wi- fi
Yaani nilichomaanisha ni kwamba anataka aitumie tecno kama wi fi hotspot yaani iwe source ili aconnect device nyingine kama simu au pc kuaccess internet. Au shida yake ni kuconnect tecno kwenye source iili aitumie tecno kwa internet. Asipofafanua vizuri ni vigumu kupata msaada.
 
ICHANA

ICHANA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
4,796
Likes
667
Points
280
ICHANA

ICHANA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
4,796 667 280
Nadhan wewe unataka kutumia tecno yako kwenye Pc ufanye kushare internet...nenda setting ...tethering and hotspot...then configuration...wekapassword.baada ya hapo washa WI.FI hotspot ya simu nenda kwenye Pc sharing then connect ikihitaj password weka ile uloweka kwa simu
 
fdizzle

fdizzle

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,098
Likes
784
Points
280
fdizzle

fdizzle

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,098 784 280
Fafanua vizuri. Hiyo tecno ndio hotspot au unataka kuitumia kama client?
Mkuu ni hivi nataka kutumia tecno kama source ya internet connnection kwa pc au kwa maana nyingine badala ya kutumia modem kwenye pc kwa ajili ya internet, nataka nitumie tecno.
Ambapo kuna kitu kinaitwa tethering and portable hotspot ktk tecno ambayo inawezesha utendaji wa hiyo kaz nayokusudia.
Tatizo langu ni kwamba tecno yangu ndio inasumbua kuconnect, lakini nikijaribu tecno zingine inapiga fresh.
Sijui umenipata japo kidogo mkuu?
 
fdizzle

fdizzle

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,098
Likes
784
Points
280
fdizzle

fdizzle

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,098 784 280
unaiwasha inakua visible kwa device zingine?
Mkuu ni hivi nataka kutumia tecno kama source ya internet connnection kwa pc au kwa maana nyingine badala ya kutumia modem kwenye pc kwa ajili ya internet, nataka nitumie tecno.
Ambapo kuna kitu kinaitwa tethering and portable hotspot ktk tecno ambayo inawezesha utendaji wa hiyo kaz nayokusudia.
Tatizo langu ni kwamba tecno yangu ndio inasumbua kuconnect, lakini nikijaribu tecno zingine inapiga fresh.
Sijui umenipata japo kidogo mkuu?
 
kaburungu

kaburungu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
1,983
Likes
2,976
Points
280
kaburungu

kaburungu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
1,983 2,976 280
Mkuu ni hivi nataka kutumia tecno kama source ya internet connnection kwa pc au kwa maana nyingine badala ya kutumia modem kwenye pc kwa ajili ya internet, nataka nitumie tecno.
Ambapo kuna kitu kinaitwa tethering and portable hotspot ktk tecno ambayo inawezesha utendaji wa hiyo kaz nayokusudia.
Tatizo langu ni kwamba tecno yangu ndio inasumbua kuconnect, lakini nikijaribu tecno zingine inapiga fresh.
Sijui umenipata japo kidogo mkuu?
Inagomea wapi
 
shaks001

shaks001

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,254
Likes
862
Points
280
shaks001

shaks001

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,254 862 280
Nadhan wewe unataka kutumia tecno yako kwenye Pc ufanye kushare internet...nenda setting ...tethering and hotspot...then configuration...wekapassword.baada ya hapo washa WI.FI hotspot ya simu nenda kwenye Pc sharing then connect ikihitaj password weka ile uloweka kwa simu
Ila lazima na data iwe on!
 

Forum statistics

Threads 1,275,062
Members 490,894
Posts 30,531,839