Napoleone
JF-Expert Member
- Apr 11, 2012
- 10,085
- 16,064
Hili swala sasa naona ni real kabisa sababu haiwezekan kila nyumba niingiapo especialy za ndugu zangu lazima kwa namna1 au nyingne hausigel lazima aoneshe namna za wazi kabisa.Wengne wananiuliza unaitwa ankali nani..
Enzi za ujana wangu pale home nilikua nawala sana had bi mkubwa alishtukia ilikua noma.
Sasa nahis nna affinity kwa hawa ma hausigeli..yaani mahausigeli wanavutiwa sana na mim.
Ni upuuzi najua ila imebid nitoe dukuduku
Uzi tayar
Enzi za ujana wangu pale home nilikua nawala sana had bi mkubwa alishtukia ilikua noma.
Sasa nahis nna affinity kwa hawa ma hausigeli..yaani mahausigeli wanavutiwa sana na mim.
Ni upuuzi najua ila imebid nitoe dukuduku
Uzi tayar