Wako wapi Wilson Mukama, Shamsi Vuai Nahodha na Mustapha Mkulo!?

TAWA

JF-Expert Member
Jun 23, 2013
3,667
2,000
Wilson Mkama aliyewahi kuhudumu kama Katibu Mkuu wa chama cha mapinduzi ccm kwa kipindi fulani huku akikumbukwa sana katika uchaguzi wa marudio kule Igunga Tabora baada ya kuachia ngazi aliyekuwa mbunge wa jimbo hilo Ndugu Rostam Azizi. Atakumbukwa zaidi kipindi cha tambo za watu wa Lumumba almaarufu "helkopta tatu kata tatu"

Mustapha mkulo aliyewahi kuwa mbunge wa Kilosa ccm na waziri wa fedha uchumi na mipango wa taifa hili. Mwanasisa nguli na mwenye ushawishi Mkubwa ndani na nje ya ccm. Katika kipindi chake atakumbukwa zaidi kwa misamaa mikubwa ya kodi katika makampuni makubwa na hasa migodi.

Shamsi Vuai Nahodha, aliyewahi kuwa waziri Kiongozi katika serikali ya mapinduzi Zanzibar, mbunge wa bunge la jamuhuri ya muungano wa Tanzania na kuhudumu kama waziri wa mambo ya ndani ya nchi nafasi ambayo aliitendea haki kwa kiasi fulani.

Wamepotea kabisa watu hawa Katika tasinia ya siasa za hapa kwetu. Wamekuwa hawasikiki kabisa. Popote walipo naomba kukumbushwa. Au ndiyo zilipendwa!?
 

NYANYADO

JF-Expert Member
Jan 8, 2013
3,272
2,000
Zama zimebadilika, sio kila homa ni Malaria. yajayo yanafurahisha zaidi. Upo tayari?.
 

Super Tuesday

JF-Expert Member
Apr 5, 2016
636
1,000
Shamsi nafikiri bado ni mbunge wa jmt, Mukama miezi kadhaa nyuma nilimuona akihojiwa channel 10 nafikiri na Makwaia Wa Kuhenga.

Mkulo ndio sijamsikia kabisa. mwanasiasa mwingine aliyepotea kabisa ni Dr. Ibrahim Msabaha, sijui yuko wapi?
 

Tairi bovu

JF-Expert Member
Sep 28, 2017
3,070
2,000
mkama yupo anapatikana sana mitaa ya Rengent estate mikocheni ana v8 yake ileile alokuwa anatumia alipokuwa Katibu Mkuu ila haipepei bendera tu
 

chuwaalbert

JF-Expert Member
Sep 17, 2010
3,601
2,000
Wako kwenye makumbusho ya siasa
Naam. Waliko pia Ngereja, Rost tamu l'azizi, Matilida Burian, Paulo Kimiti, Geturuda Mongella, Leticia Nyerere, Fatma Saidi Ally, Dr. Ulimboka, Ask. Kilaulaini, Zamoyoni Mogella, Mohamed Mwameja, Padri Mwaisapile, Fande Tibaigana, na wengine weeeeengi tu. Ni kifo tu KITAWATOA kwenye haya Makumbusho.
 

shululu

JF-Expert Member
Jan 26, 2015
28,079
2,000
Naam. Waliko pia Ngereja, Rost tamu l'azizi, Matilida Burian, Paulo Kimiti, Geturuda Mongella, Leticia Nyerere, Fatma Saidi Ally, Dr. Ulimboka, Ask. Kilaulaini, Zamoyoni Mogella, Mohamed Mwameja, Padri Mwaisapile, Fande Tibaigana, na wengine weeeeengi tu. Ni kifo tu KITAWATOA kwenye haya Makumbusho.
Leticia Nyerere alishafariki siku nyingi
 

Shoctopus

JF-Expert Member
Dec 29, 2015
2,641
2,000
Wilson Mkama aliyewahi kuhudumu kama Katibu Mkuu wa chama cha mapinduzi ccm kwa kipindi fulani huku akikumbukwa sana katika uchaguzi wa marudio kule Igunga Tabora baada ya kuachia ngazi aliyekuwa mbunge wa jimbo hilo Ndugu Rostam Azizi. Atakumbukwa zaidi kipindi cha tambo za watu wa Lumumba almaarufu "helkopta tatu kata tatu"

Mustapha mkulo aliyewahi kuwa mbunge wa Kilosa ccm na waziri wa fedha uchumi na mipango wa taifa hili. Mwanasisa nguli na mwenye ushawishi Mkubwa ndani na nje ya ccm. Katika kipindi chake atakumbukwa zaidi kwa misamaa mikubwa ya kodi katika makampuni makubwa na hasa migodi.

Shamsi Vuai Nahodha, aliyewahi kuwa waziri Kiongozi katika serikali ya mapinduzi Zanzibar, mbunge wa bunge la jamuhuri ya muungano wa Tanzania na kuhudumu kama waziri wa mambo ya ndani ya nchi nafasi ambayo aliitendea haki kwa kiasi fulani.

Wamepotea kabisa watu hawa Katika tasinia ya siasa za hapa kwetu. Wamekuwa hawasikiki kabisa. Popote walipo naomba kukumbushwa. Au ndiyo zilipendwa!?
Si ungekwenda itv wakutafutie?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom