Wako wapi wale ma commando waliokuwa wanapasua matofali ya tope pale taifa

Wako wapi wale ma commando waliokuwa wanapasua matofali ya tope pale taifa

Wapinzan maku ** kishenzi +kila kitu wao wapingaji?

wewe mhehe kuwa na heshima. Tumia hoja kupinga au kujibu hoja. Matusi siyo mahali pake hapa. Wewe huoni nini juu ya kupeleka vikosi vya ulinzi na usalama pamoja na mabosi wa juu wa vyombo hivyo pasikohusika? Upofu wako wa ukubwani utakuharibia familia na future yako. Ccm iache sanaa za kipu.mba.vu zisizoweza kumdanganya mtazamaji. Au nawe ni mmoja wa walevi wa ccm? Basi mmeishiwa na mmebaki kuvuja vijisenti vichache vilivyosalia kwenye akiba ya nchi kuvila kwa kujitengenezea vitukio vya kijinga. Hizo posho mtazirudisha ipo siku.
Wapi waziri wa mambo ya ndani hapa atudadavulie uhuni huu kabla kina Lissu hawajamtaka ajiuzulu?
 
Hii movie bora Wema Sepetu na kampuni yake ya Endless Fame Production wangepewa hii tenda! hawa jamaa wameshapoteza hela nyingi na bdo movie imesha vuja kabla haijafika sokoni!
 
Wamesema hakuna magaidi kule ila ni wahalifu wa kawaida tu kama panya road
 
Wamesema hakuna magaidi kule ila ni wahalifu wa kawaida tu kama panya road

Kwa hiyo kumbe ile misafara ya viongozi wazito wa ngazi za juu wa usalama wa nchi hii ulikuwa unaenda kuangalia hao wahuni kama panya road!!
 
Kwa hiyo kumbe ile misafara ya viongozi wazito wa ngazi za juu wa usalama wa nchi hii ulikuwa unaenda kuangalia hao wahuni kama panya road!!

Picha limebuma mapema wameshtukiwa! Network ya Intelijensia ya upinzani iko high sana halafu ya Policcm iko low hivyo wameshindwa jinsi ya kutudanganya! Walipanga tukio hilo la Amboni liwe fimbo ya kuadhibu vyama vya upinzani visifanye mikutano yao! Ma-RPC wangesema "...hali ya kuzorota kwa usalama iliyojitokeza nchini kwetu na kwamba tumevamiwa na magaidi(Al-Shabaab) huko Amboni-Tanga tunahofu kuwa watavamia mikutano ya wapinzani!" Hapo ieleweke kuwa hao magaidi/Al-Shabaab wana alegy na mikusanyiko ya vyama vya upinzani ila siyo CCM, Ova
 
HATA MIMI NAONA INGEKUA VYEMA SERIKARI YA KINA Lizaboni , Simiyu Yetu , Chabruma , INGEWAPELEKA MAKOMANDOO WETU HAWA WANAOTUPASULIAGA TOFALI ZA TOPE TAIFA, ILI KUUTIA HOFU, NA KUUAMINISHA UMMA KWA HAO SO CALLED MA.......!?
 
Wapinzan maku ** kishenzi +kila kitu wao wapingaji?
..........Acha maneno yako ya ajabu wewe. Katika suala hili la Amboni kila mtu ana mtazamo wake binafsi sio suala la kusema anayewaza hivi ni mpinzani au anayewaza vile ni gamba. Inategemea na taarifa alizokuwa nazo mtu husika na kile anachoamini.
 
Kama nia yako na hamu ya masikio yako ni kusikia kuwa Polisi wameshindwa,then what next,ama ndo utaka uhamie wapi baada ya hapo!acheni utoto yaani kujaaliwa kuwa na uwezo wa kusema ndo imekuwa nongwa!!!
 
Kamanda Chagonja atangaza kuwa wale wahuni wanne wametiwa mbaroni na Jeshi la Polisi pamoja na SMG 1 operation inaendelea.
 
Kwa hiyo kumbe ile misafara ya viongozi wazito wa ngazi za juu wa usalama wa nchi hii ulikuwa unaenda kuangalia hao wahuni kama panya road!!
Ndiyo na wamesema hawajamkamata mtu! Halafu jioni hii kpitia ITV wamesema eti wachimba mchanga wamemkamata mtuhumiwa mmoja na kumkabidhi polisi. Chagonja anasema hawawezi kumtaja na kumuonesha kwasababu za kiusalama na uchunguzi. Maajabu ya sinema hii ni kuwa polisi na wanajeshi walipewa mafunzo ya kivita na kukabiliana na wahalifu wameshindwa kumkamata mhalifu au jambazi yeyote hadi waliposaidiwa na wachimba mchanga. HAKUNA LOLOTE TANGA ILA NI SINEMA TU YA POLISI NA WANAJESHI wakipiga misele na defenda zao na mashangingi ya mabosi wao. Hii ndiyo Danganyika mkuu!
 
HATA MIMI NAONA INGEKUA VYEMA SERIKARI YA KINA Lizaboni , Simiyu Yetu , Chabruma , INGEWAPELEKA MAKOMANDOO WETU HAWA WANAOTUPASULIAGA TOFALI ZA TOPE TAIFA, ILI KUUTIA HOFU, NA KUUAMINISHA UMMA KWA HAO SO CALLED MA.......!?
Hakuna cha makomandoo pale. Yale yalikuwa ni nmaonesho tu ya kuvunja vitofari vya biskuti. Wangechukua yale STRABAG wanayojengea kingo za barabara tuone wakivunja kama hawakunja mavi wale. Sasa kama tuna makomandoo wameshindwaje kuingia mapango ya amboni kukamata the so called wahalifu au majambazi? Mapango yenyewe ni sehemu ya kitalii watu wengi wakiwemo wanafunzi huenda kuyatembelea na kuingia mule mimi mwenyewe nimeshawahi kwenda na kuingia mule na kutokea upande wa pili na muda wote pale pana guids - waelekezaji. hao wahalifu waliishije sehemu ya kitalii inayofikiwa na watu muda wote. Bora wangeenda kucheza sinema yao Mabwe Pande kule alikotupwa Dr Ulimboka baada ya kumtesa sana. Mimi naona hao polisi na wanajeshi waondoke huko wanatutia hasara tu na kuitangaza nchi vibaya kwa kuzusha mambo yasiyokuwa na msingi. Mara magaidi, mara wahalifu wa kawaida, mara majambazi .. ilimradi hakuna la maana wanaloongea. Na tatizo la nchi hii kila mmoja ni msemaji. Mara mkuu wa mkoa, mara Chagonja, mara IGP... Nonsense!
 
Hii sinema itavunja rekodi ya dunia kwa mauzo yake.wale wanajeshi waliokuwa wanapasua matofali kwa kichwa watakuwa wapo likizo
 
HATA MIMI NAONA INGEKUA VYEMA SERIKARI YA KINA Lizaboni , Simiyu Yetu , Chabruma , INGEWAPELEKA MAKOMANDOO WETU HAWA WANAOTUPASULIAGA TOFALI ZA TOPE TAIFA, ILI KUUTIA HOFU, NA KUUAMINISHA UMMA KWA HAO SO CALLED MA.......!?


Kichwa hakipasui risasi, maonesho ilikuwa kipasua tofali siyo risasi.
 
Ndiyo na wamesema hawajamkamata mtu! Halafu jioni hii kpitia ITV wamesema eti wachimba mchanga wamemkamata mtuhumiwa mmoja na kumkabidhi polisi. Chagonja anasema hawawezi kumtaja na kumuonesha kwasababu za kiusalama na uchunguzi. Maajabu ya sinema hii ni kuwa polisi na wanajeshi walipewa mafunzo ya kivita na kukabiliana na wahalifu wameshindwa kumkamata mhalifu au jambazi yeyote hadi waliposaidiwa na wachimba mchanga. HAKUNA LOLOTE TANGA ILA NI SINEMA TU YA POLISI NA WANAJESHI wakipiga misele na defenda zao na mashangingi ya mabosi wao. Hii ndiyo Danganyika mkuu!

Wale utawaona kipindi cha maandamano
 
Wale utawaona kipindi cha maandamano
Hapo ndio mwisho wa uwezo wao. Juzi tu vijana wa CUF walipotaka kuandama wakajipanga utadhani wanaenda vitani Iraq. Uwezo wao unaishia kupiga marungu na kuua raia wasiokuwa na hatia
 
Hakuna cha makomandoo pale. Yale yalikuwa ni nmaonesho tu ya kuvunja vitofari vya biskuti. Wangechukua yale STRABAG wanayojengea kingo za barabara tuone wakivunja kama hawakunja mavi wale. Sasa kama tuna makomandoo wameshindwaje kuingia mapango ya amboni kukamata the so called wahalifu au majambazi? Mapango yenyewe ni sehemu ya kitalii watu wengi wakiwemo wanafunzi huenda kuyatembelea na kuingia mule mimi mwenyewe nimeshawahi kwenda na kuingia mule na kutokea upande wa pili na muda wote pale pana guids - waelekezaji. hao wahalifu waliishije sehemu ya kitalii inayofikiwa na watu muda wote. Bora wangeenda kucheza sinema yao Mabwe Pande kule alikotupwa Dr Ulimboka baada ya kumtesa sana. Mimi naona hao polisi na wanajeshi waondoke huko wanatutia hasara tu na kuitangaza nchi vibaya kwa kuzusha mambo yasiyokuwa na msingi. Mara magaidi, mara wahalifu wa kawaida, mara majambazi .. ilimradi hakuna la maana wanaloongea. Na tatizo la nchi hii kila mmoja ni msemaji. Mara mkuu wa mkoa, mara Chagonja, mara IGP... Nonsense!
, unavyoandika km mtu kweli kumbe unafurahisha genge, politics politics bt ipo siku utawaona msaada wao time will tell mkuu, hao wanajeshi uliwaona mkuu?
 
Back
Top Bottom