Wakitoa fedha ni wafadhili ila wakikosoa ni mabeberu!

Wakitoa fedha ni wafadhili ila wakikosoa ni mabeberu!

The Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Posts
11,099
Reaction score
13,708
Kichwa cha habari kiko wazi juu ya ugeugeu na uzabazabina wa watawala wetu. Sijui nyie mnasemaje?
 
Who are you message for closed 2025 kwa kichaa mwenye asilimia 98 mpaka sasa
 
Wezi hao wanaogopa audit ya beberu anataka kujua pesa alizotoa zimefanya nini wanaanza kutoa ulimi nje.

Halafu polisi na mi ccm inawalinda kwa kututeka na kutuua wakati yenyewe haipati hata senti tano.
 
Back
Top Bottom