Tony Laurent
JF-Expert Member
- Jan 5, 2011
- 6,429
- 8,376
Umeshasema tayari.Haya mambo....heri mimi sijasema
Umeshasema tayari.Haya mambo....heri mimi sijasema
Haaaa! [emoji15] [emoji15] [emoji15]msipopigiwa kelele za kimovie movie hamshuki.mamovie ya ngono si yameshawaharibu? sasa kuwakomoa ili msituchakaze maana hata hela ya uchakavu hamtoi mkiingia tu tunaliamsha dude piga mayowe,lia kama mbuzi,fasta tunamalizana
Katika ubora wake
Noma sanaMiss Papa [emoji23] [emoji23] [emoji106] [emoji106] [emoji106] we ni noma
Hii inaitwa uzoefuHivi mkuu wewe bado ni mpya kwenye hii tasnia? Ukiona mwanamke katoa macho wakati unapiga we endelea tu kupiga sauti itatoka automatically[emoji13] [emoji13] [emoji13] kwani hujawahi kuona mtoto mtundu ukimchapa anavyokuwa, maana huwa anatoa macho lakini kadri bakora zinavyozidi mwishoni atalia mwenyewe!
Kauli mbiu We chapa tu sauti itatoka baadae automatically[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji124] [emoji125] [emoji125] [emoji377] [emoji377] [emoji377]
acha uchokoziIshiiiii......ammmmm....yaaiiiii nipeeee.... Weeeekaaa tamuuu.....hapooooo.....
Kama kila kitu ni maigizo. Sasa ukweli tutaupata wapi?mlitK mliliwe kiukweli kwa lipi?
Aaipopiga yeye kelele basi kifanywa kitatoa mlio haiwezekani vyote vibume ukiona vimebuma basi mjichunguze vizuriWaweza Piga ngoma mwisho ukaipasua bila kuchezwa,hatimae hasara
Gari nazionaga kwenye TV mkuuBoss hata mlio wa gari yako waujua,hata mabadiliko kidogo utajua tuuu yakhee
Sometimes wakat unataka kuiba[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]sometimes
Hii ni ya kutafutia balanceDada zetu sikuhizi mmekua makauzu hakuna mfano, tunalaumiwa bure tu wanaume hatutendi haki vitandani kumbe wakinadada mnachangia sana, kipindi hii unaweza finya msichana to the extent lakini anatumbua macho tu.
Hata miguno ya kinafki hakuna, unaweza sema ni jipande la mninga, sasa hiyo mizuka tutaitoa wapi? Japo waweza kutana na jidada lingine, unaona kabisa waelea lakini eti linalalama unafki.
Please jitumeni, tunawapenda.
![]()
Lbd km amekauka km mwamba au kuni lkn kaugundi kakiwepo kuna vimilio flani vinasikika km ni bwawa basi hapo km anaefua[emoji23] [emoji23] ah kudadeki huu mlio wa pili sio official dear
uko vizur kwenye idara hiyo inaonekana[emoji4]Ishiiiii......ammmmm....yaaiiiii nipeeee.... Weeeekaaa tamuuu.....hapooooo.....