Wakina dada na kipindi cha Nuhu.

binjo

JF-Expert Member
Feb 22, 2016
2,117
2,000
Kumbukumbuku zangu za kusoma vitabu vya dini zinaniambia wanaume walichangia sana mji ule kuharibiwa.




Imekuwaje kwa tabia zilezile zilizohuharibu mji ule dada zetu mzipende kwa kasi?
 

Mbao za Mawe

JF-Expert Member
May 11, 2015
22,918
2,000
Akili za wadada wa sasa hivi hazina tofauti na nyoka ( nazungumzia wadada sio wanawake)
 

binjo

JF-Expert Member
Feb 22, 2016
2,117
2,000
Umeona wakina dada tu??
Nimeona wakina dada kwa kuwa zile tabia hazikuwa zao zilikuwa za wanaume na zilisababisha maafa makuu lakini matokeo yake wanavamia kwa kasi zaid ingali wanajua ilikuwa chukizo machoni pa Mungu kipi kimewasibu.?
 

Joanah

JF-Expert Member
Aug 14, 2016
14,881
2,000
Nimeona wakina dada kwa kuwa zile tabia hazikuwa zao zilikuwa za wanaume na zilisababisha maafa makuu lakini matokeo yake wanavamia kwa kasi zaid ingali wanajua ilikuwa chukizo machoni pa Mungu kipi kimewasibu.?
Tabia zipi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom