Wakina dada na kipindi cha Nuhu.

Wakina dada na kipindi cha Nuhu.

binjo

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2016
Posts
2,115
Reaction score
1,264
Kumbukumbuku zangu za kusoma vitabu vya dini zinaniambia wanaume walichangia sana mji ule kuharibiwa.




Imekuwaje kwa tabia zilezile zilizohuharibu mji ule dada zetu mzipende kwa kasi?
 
Akili za wadada wa sasa hivi hazina tofauti na nyoka ( nazungumzia wadada sio wanawake)
 
Umeona wakina dada tu??
Nimeona wakina dada kwa kuwa zile tabia hazikuwa zao zilikuwa za wanaume na zilisababisha maafa makuu lakini matokeo yake wanavamia kwa kasi zaid ingali wanajua ilikuwa chukizo machoni pa Mungu kipi kimewasibu.?
 
Nimeona wakina dada kwa kuwa zile tabia hazikuwa zao zilikuwa za wanaume na zilisababisha maafa makuu lakini matokeo yake wanavamia kwa kasi zaid ingali wanajua ilikuwa chukizo machoni pa Mungu kipi kimewasibu.?
Tabia zipi?
 
Back
Top Bottom