Wakimaliza ndo akili itarudi!!

eRRy

JF-Expert Member
Jun 12, 2009
1,099
1,250
halafu bei ya mafuta imeanza kushuka USA. $ 3.30/ gallon, Nebraska! kwingineko vipi?
 

MaxShimba

JF-Expert Member
Apr 11, 2008
35,813
2,000
Nasikia India wanauziwa asilimia kadhaa za ardhi ya Bongo. Sijui ndo utumwa wa kileo unaanza kuota upya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom