Wakenya waanza kumiminika Tanzania

Wakenya waanza kumiminika Tanzania

huu sio ubinadamu,ikitokea kwenu na wao wafunge mipaka?au umesahau wazanzibari waliokimbilia shimoni(kenya) wakati wa vurugu za zenji 2001!!!!
think before writing
achana na hilo zuzu mkuu
 
Sasa wanakimbia nani atapiga kura kwao........?......wanataka nani awachagulie viongozi.........?.......
 
Sasa picha uloweka hapo juu ni ya wakenya wakihama? Tuache sisi wakenya tufanye uchaguzi wetu. Uchaguzi mnaofanya nyinyi watz na warwanda ni kama ile show yenu ya zecomedy,fyata mdomo wako mchafu!
Chongoa mdomo ka chupa ya soda hivyohvyo nyang'au
 
huu sio ubinadamu,ikitokea kwenu na wao wafunge mipaka?au umesahau wazanzibari waliokimbilia shimoni(kenya) wakati wa vurugu za zenji 2001!!!!
think before writing
Hahahahaha kuna watu akili zao cjui ata zinanini
Umemjibu vema
 
Back
Top Bottom