Wakenya tuko juu tu sana | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakenya tuko juu tu sana

Discussion in 'The Lounge' started by kadoda11, Apr 30, 2016.

  1. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2016
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 12,672
    Likes Received: 4,087
    Trophy Points: 280
    A reason why Alshabab terrorists always win when they attack Kenyans in their motherland.
    1462038361452.jpg
     
  2. AL SADY OLPLANER

    AL SADY OLPLANER JF-Expert Member

    #41
    Dec 31, 2016
    Joined: Nov 21, 2016
    Messages: 264
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    KATIKA NCHII YENYE UKABILA NI KENYA NA WANAROHO MBAYA SANA HAWA WASHENZI WANABAKA WASIMALI SANA KULEE SOMALIA NA majambo yale al.shababii watawamaizaa askari wenu wotee nyiee wala hamtowakamata hata kidogoo kaama mulivyochinjwa pale ELADII na madoo jiandaenii linginee
     
  3. Dr Simba

    Dr Simba JF-Expert Member

    #42
    Jan 3, 2017
    Joined: Apr 27, 2016
    Messages: 621
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 180
    Juu ya nini sasa yani hii mijamaa mishamba sana
     
  4. usser

    usser JF-Expert Member

    #43
    Jan 15, 2017
    Joined: Sep 25, 2015
    Messages: 5,903
    Likes Received: 3,933
    Trophy Points: 280
    Nawapongeza kwa kua na,watoto wa kikamba chopaa hatar sana
     
  5. LightYagami

    LightYagami JF-Expert Member

    #44
    Jan 15, 2017
    Joined: Dec 6, 2016
    Messages: 1,138
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Jinga wewe
     
  6. C

    Calvin80 Member

    #45
    Mar 12, 2017
    Joined: Feb 26, 2017
    Messages: 11
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    swissme u don't have to say that ,mshukuru rais hayati nyerere kwakutoleta ukabila na usiombe ikawa bongo ,we didn't expect that to happen but new generation we see thidls happen so u have to pray for us against tribalism ,u have to thank God tz tuna wapa salute kwa hapo
     
  7. C

    Calvin80 Member

    #46
    Mar 12, 2017
    Joined: Feb 26, 2017
    Messages: 11
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Light yagami kwani ni matusi tena
     
  8. Cascos

    Cascos Senior Member

    #47
    Mar 15, 2017
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
Loading...