Wakenya tuko juu tu sana | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakenya tuko juu tu sana

Discussion in 'The Lounge' started by kadoda11, Apr 30, 2016.

  1. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2016
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 12,577
    Likes Received: 4,031
    Trophy Points: 280
    A reason why Alshabab terrorists always win when they attack Kenyans in their motherland.
    1462038361452.jpg
     
  2. Tim Choice

    Tim Choice JF-Expert Member

    #21
    Sep 7, 2016
    Joined: Sep 28, 2013
    Messages: 1,636
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Tatizo lako ni dini lenyu hilo la kishetani toka Arabuni..............North East na ukame maji yatoke wapi? Wajua wasomali na jamii za kufuga mifugo walivyo na tatizo la usafi?
    Halafu mmeaminishwa ushenzi na chuki za ajabu na hao mashetani wenyu misikitini.

    Wachambia mchanga jangwani wana usafi upi??......nonesense!

    Ni takataka tu!.....kule wote ni tope,uchafu na usinzi.
     
  3. p

    pingli-nywee JF-Expert Member

    #22
    Sep 7, 2016
    Joined: Sep 16, 2015
    Messages: 901
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Tafadhali ukiongea kuhusu dini za wenyewe,fanya ivo kwa heshima.Maneno mengine unayonena jombaa,nimestuka yanatoka kwa mkenya tena!
     
  4. Tim Choice

    Tim Choice JF-Expert Member

    #23
    Sep 7, 2016
    Joined: Sep 28, 2013
    Messages: 1,636
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Dini ni ushenzi uliopitwa na wakati!
     
  5. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #24
    Sep 8, 2016
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,681
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    GOOD PR FOR POLICE
     
  6. bongo-live

    bongo-live JF-Expert Member

    #25
    Sep 8, 2016
    Joined: Jul 3, 2013
    Messages: 819
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 80
    1473348113025.jpg
     
  7. Olmorani

    Olmorani Member

    #26
    Sep 11, 2016
    Joined: Aug 13, 2016
    Messages: 50
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 25
    Hizi akili za chag'aa mara zingine uwache kabisa..sisi tunataka united African nations unatuletea habari za Kenya. What is Kenya without other Africans...think beyond your obulangata
     
  8. Francis Mawere

    Francis Mawere Verified User

    #27
    Sep 15, 2016
    Joined: Nov 17, 2015
    Messages: 854
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 180
    Mko juu kivipi yaan Embu mtoa Uzi fafanua zaid, By the way nini shida na Huyo MSUPUUU?
     
  9. shiu yang

    shiu yang JF-Expert Member

    #28
    Sep 24, 2016
    Joined: Sep 16, 2016
    Messages: 2,012
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    Mbona mmeshindwa kuwatokomeza
     
  10. hambiliki mwanangu

    hambiliki mwanangu Member

    #29
    Oct 20, 2016
    Joined: Feb 9, 2016
    Messages: 81
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 25
    Mapovu ya nini, au na wewe ndio wale wale upo vizur nje ila ukishachojoa ni kama kaoza binadamu?
     
  11. FYATU

    FYATU JF-Expert Member

    #30
    Oct 20, 2016
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 3,298
    Likes Received: 1,356
    Trophy Points: 280
    Kwao wapi wakati hata Garisa ni kwao, na ipo ndani ya Kenya.
     
  12. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #31
    Oct 20, 2016
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,865
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mamayoooh dini imefata nn nguruwe pori kbox manyoya ww
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #32
    Oct 20, 2016
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,947
    Trophy Points: 280

    Wanamwona pia.....full of chang'aa

    upload_2016-10-20_15-5-6.jpeg
     
  14. m

    marikiti JF-Expert Member

    #33
    Oct 24, 2016
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 2,686
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    WATU WAKO MOMBASA BANA WALIOBAKI NYANG"AUUUUUUUUUUUUUU
     
  15. schneider

    schneider JF-Expert Member

    #34
    Oct 24, 2016
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 691
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 180
    Mko juu kama kizibo cha soda
     
  16. m

    marikiti JF-Expert Member

    #35
    Oct 24, 2016
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 2,686
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    HAWA SI WAKENYA NI WAROMBO
     
  17. Mgboss

    Mgboss JF-Expert Member

    #36
    Nov 8, 2016
    Joined: Jul 7, 2016
    Messages: 476
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 60
    Hata kuandika kiswahili hawawezi, nikisoma comments najua huyu mkenya, wanachapia mno, wameshindwa kuwamaliza alshabaab, hawana power
     
  18. Ranks

    Ranks JF-Expert Member

    #37
    Dec 30, 2016
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 2,493
    Likes Received: 750
    Trophy Points: 280
    Mmoja nilimuuliza,mbona kama kuna harufu ya kitu.,akanambia "dah!hiyo si ni halufu yake".
    images-461.jpeg
     
  19. Raphael wa Ureno

    Raphael wa Ureno JF-Expert Member

    #38
    Dec 30, 2016
    Joined: Jul 12, 2016
    Messages: 3,556
    Likes Received: 5,778
    Trophy Points: 280
    Mko juu ya nini ? Ukute mko juu ya mshipa !!!
     
  20. t

    tansoma JF-Expert Member

    #39
    Dec 31, 2016
    Joined: Jul 25, 2013
    Messages: 860
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    macho mekundu kama baba yao
     
  21. darcity

    darcity JF-Expert Member

    #40
    Dec 31, 2016
    Joined: Jul 20, 2009
    Messages: 3,207
    Likes Received: 3,738
    Trophy Points: 280
    Nikionaga hao wanawake wa Kenya wanaojisifia wazuri ndio nathibitisha kwamba huko Kenya kuna idadi kubwa ya wanawake wabaya.
    Huyo askari ni wa kawaida.
    Wanafanya juhudi kubwa sana kupingana na reality kuwa wanawake wa huko sio warembo kwa kupost wasichana wanaodhani labda wakali.
     
Loading...