Wake wa kwanza jamani…………..


Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,310
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,310 280
Inaelezwa kwamba wake wa kwanza kwa wanaume wengi, ndio wanaochangia kwa kiasi kikubwa mafanikio ya wanaume hao. Na wake wa pili, yaani nyumba ndogo huletwa na mafanikio hayo yaliyoletwa na wake wa kwanza......

 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Mtambuzi mada yako mh!
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,728
Likes
8,304
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,728 8,304 280
Ni kweli,mnaoana mnaishi chumba kimoja.Mara mnajenga majumba,watoto,magari n.k.Mara mwenzako anaanza kurudi saa saba usiku,mara mahawara.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
labda haijaeleweka inamaana gani jaribu kuiweka poa..
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
ni kweli . . .
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
labda haijaeleweka inamaana gani jaribu kuiweka poa..
Umeona eh ndetichia?

Ni kama ameconclude kuwa wanaume wote wanatafuta nyumba ndogo kwa kuwa wana mali za kuspend nao na kuwa mafanikio yote hutokana na nyumba kubwa tu
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
ukishajitambua nafasi yako inakua haikusumbui kabisa! last wk nilienda kparty moja,bi harusi anaambiwa mjini kubanana.akiletwa mwanamke mwingine ndani mgeuze hgeli wenu, jioni unamkumbusha 'bi mdogo,mzee atakula nini?mwanamke macare,hebu chakarika.kwenye nyama utie tangawizi...' afu ww unakula wa kwanza b4 wao,ataondoka mwenyewe! nilicheka sana!
ila laana ya mke ni mbaya sana,manake ukimuwaza mtu na vishati vyake vya chuo vilivyopauka kola saa hizi anaendesha nissan patrol anakuletea za kuleta,kha!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
lakini kwani ni uongo MJ1? wakati ana mawazo ya nauli ya kuendea job,mshahara haukutani na wa next month kwenye account? wakati huo u ar the princess! na wadada hawamtaki,akiwasalimia wanamcheka na kumkimbia! lakini akifanikiwa je?
Umeona eh ndetichia?<br />
<br />
Ni kama ameconclude kuwa wanaume wote wanatafuta nyumba ndogo kwa kuwa wana mali za kuspend nao na kuwa mafanikio yote hutokana na nyumba kubwa tu
<br />
<br />
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,219
Likes
9,849
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,219 9,849 280
wanawake wakali kwa matumizi ya waume zao ndio huleta maisha bora kwa kila family.mia
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
93
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 93 145
Hii siredi imekakaa kiukweli ukweli, lakini nasita kutoa mchango wangu wa mawazo mke mkubwa asije akuona.
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
Mke wa kwanza??? kwa sisi wakristo tunaruhusiwa kuwa na mke1 tu so hatujui maana na machungu ya mke wa pili uzoefu huu waislamu wanao sana
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
nadhani hapa unazungumzia mke na hawala .... hahahahahah

inaweza kuwa ni sawa na isiwe sawa kwani unaweza kuwa na mke ndani asiwe mshauri mzuri au mwongozaji mzuri na maendeleo yote ukayapata kwa huyo hawala (bi mdogo) lakini kila mtu atatambua yameletwa na mke .. kwa mke anaweza asiwe mshauri mzuri kimaendeleo
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
18,742
Likes
8,837
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
18,742 8,837 280
Vipi kuhusu ile mi mama inayohonga hela ili ivunje ndoa za watu... wao hufaidi nin???????????
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
Vipi kuhusu ile mi mama inayohonga hela ili ivunje ndoa za watu... wao hufaidi nin???????????
nadhan wanahonga kwa ajili ya kuimalisha mapenzi kwa vile wao wanaamini pesa ni mhimili wa mapenzi
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
lakini kwani ni uongo MJ1? wakati ana mawazo ya nauli ya kuendea job,mshahara haukutani na wa next month kwenye account? wakati huo u ar the princess! na wadada hawamtaki,akiwasalimia wanamcheka na kumkimbia! lakini akifanikiwa je? <br />
<br />
Siongezi nitaharibu kila kitu
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,372
Likes
2,849
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,372 2,849 280
lakini kwani ni uongo MJ1? wakati ana mawazo ya nauli ya kuendea job,mshahara haukutani na wa next month kwenye account? wakati huo u ar the princess! na wadada hawamtaki,akiwasalimia wanamcheka na kumkimbia! lakini akifanikiwa je? <br />
<br />
Kwa hiyo motivating factor ya kupata mali/maendeleo ni hamu ya kuwa nyumba ndogo?
 
Gaga

Gaga

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,565
Likes
32
Points
135
Gaga

Gaga

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,565 32 135
Wanaume wakishapata mafanikio baada ya kusota sana na wake zao, ndio wanatafuta sasa wa ku spend nae, na mke wa ndo ndio hapo anasahalika
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
60
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 60 145
Mke wa kwanza??? kwa sisi wakristo tunaruhusiwa kuwa na mke1 tu so hatujui maana na machungu ya mke wa pili uzoefu huu waislamu wanao sana
<br />
<br /
Hata wakristo wana nyumba ndogo.
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
Wanaume wakishapata mafanikio baada ya kusota sana na wake zao, ndio wanatafuta sasa wa ku spend nae, na mke wa ndo ndio hapo anasahalika
wengi tunaangali mke kwa vile anishi na mmewe lkn maendelea yanaweza kuletwa na mwingine na mke akafaidi wakati si mtafutaji
 

Forum statistics

Threads 1,237,470
Members 475,533
Posts 29,289,704