Wakazi wa Ohio! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakazi wa Ohio!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkandara, Jun 21, 2009.

  1. M

    Mkandara Verified User

    #1
    Jun 21, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,443
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Ningependa sana kuelewa kama mwaka huu mtaandaa tena Bash kama la mwaka jana! (oldschool)..
    Najua fika kwamba mwaka jana mlituangusha lakini bila shaka mwaka huu mtajiandaa vizuri zaidi...Pengine kuushirikisha Ubalozi wetu...
     
  2. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,809
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Uchumi Ohio mbaya. Itabidi uanze kuwasamehe mapema.
     
Loading...