Wakati wa Tanzania kupata Vazi Rasmi la Taifa Umewadia


Baraghash

Baraghash

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
2,717
Likes
1,728
Points
280
Baraghash

Baraghash

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
2,717 1,728 280
3-1.jpg?resize=620%2C482


Vazi la Taifa lenye heshima na mvuto na linalo pendezesha watu aina zote limeanza kujitokeza.

Huu ni wakati mwafaka kwa Watanzania kujitambulisha kwa vazi hili ambalo Rais wetu mpendwa kaonyesha njia na limempendeza sana. Vazi hili tayari mshirika mmoja wa Jamhuri ya Muungano, yaani Zanzibar tayari analitumia vazi hili kama vazi lake Taifa. Uzuri wa vazi hili halitumiwi na nchi yoyote duniani kama vazi lao la Taifa.

Vazi hili pia litakuwa na sura ya muungano kama vile picha ya Twiga na Mlima Kilimanjaro inavyoiwakilisha Jamhuri ya Muungano katika Shirika letu la ndege n.k.


NAWASILISHA
 
NYANYADO

NYANYADO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Messages
3,009
Likes
1,152
Points
280
NYANYADO

NYANYADO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2013
3,009 1,152 280
Nchi ya viwanda , haina haja ya vazi la taifa. Pale unapofanyia kazi na ile nguo ulovaa hilo ndilo vazi la taifa.

Nawasisitiza fanyeni kazi kwa bidii.
 
Mzee wa Masauti

Mzee wa Masauti

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
2,090
Likes
2,099
Points
280
Mzee wa Masauti

Mzee wa Masauti

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
2,090 2,099 280
3-1.jpg?resize=620%2C482


Vazi la Taifa lenye heshima na mvuto na linalo pendezesha watu aina zote limeanza kujitokeza.

Huu ni wakati mwafaka kwa Watanzania kujitambulisha kwa vazi hili ambalo Rais wetu mpendwa kaonyesha njia na limempendeza sana. Vazi hili tayari mshirika mmoja wa Jamhuri ya Muungano, yaani Zanzibar tayari analitumia vazi hili kama vazi lake Taifa. Uzuri wa vazi hili halitumiwi na nchi yoyote duniani kama vazi lao la Taifa.

Vazi hili pia litakuwa na sura ya muungano kama vile picha ya Twiga na Mlima Kilimanjaro inavyoiwakilisha Jamhuri ya Muungano katika Shirika letu la ndege n.k.


NAWASILISHA
Wananchi wanataka bei ya sukari ishuke , hayo masuala ya mavazi sidhani kama yana umuhimu kwa sasa
 
Lancanshire

Lancanshire

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2014
Messages
14,036
Likes
8,268
Points
280
Lancanshire

Lancanshire

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2014
14,036 8,268 280
Uzuri vazi lenyewe linawapendeza wengi nadhani hoja yako ina mashiko.
 
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
2,769
Likes
1,166
Points
280
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
2,769 1,166 280
Mkuu hili naona umelikubali kwa kuwa ni la Zanzibar tayari, wamasai wanaweza kuja na lile la kwao wakitaka lifanywe rasmi,
Safi la Wamang'ati au Watindiga, ndo mavazi ya asili haswa....
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,811
Likes
8,651
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,811 8,651 280
Kwanza Kanzu na Baragashia linavaliwa Sana na Waislamu hivyo ukilianzisha tu kulifanya vazi LA taifa hakika watu wataona ni njia ya kuislimisha njia taratiiibu. Rais kavaa Ili kuwasapoti katika kipindi cha Mfungo wa Ramadhan na IDD. Ndo maana hutakaa umuone Kiongozi wa Kiserikali yeyote kaenda kwenye shereheza kidini ya Kikristo akavaa kanzu na baragashia. Zanzibar wamelikubali kwa sababu zaidi ya asilimia 95 ni waislamu.

Kwanza Mh Nape Nnauye Waziri wa Utamaduni,Michezo na Habari,alishafunga mjadala wa kulitafuta vazi la kitaifa. Linaonekana kuwa mgumu na usioleta majibu ya kuridhisha.
 
mzamifu

mzamifu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2010
Messages
3,980
Likes
1,187
Points
280
mzamifu

mzamifu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2010
3,980 1,187 280
Mkuu unaweza kuwa sahihi lakini mimi naona vazi zuri la taifa ni uadilifu na uzalendo vazi linaweza kuwa kama kumvika chui ngozi ya kondoo.
Tumeona mazazi mengi lakini hayajabadili tabia za watu.
Badala ya kufikiri mavazi tufikirie njia ya kujenga uzalendo na uadilifu kuanzia chekechea.
 
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,556
Likes
5,059
Points
280
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,556 5,059 280
aah siwez vaa hio kitu aisee.....
 
S

sanif

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2016
Messages
482
Likes
315
Points
80
S

sanif

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2016
482 315 80
Hivi ni nani alibuni vazi la wamasai,tuacheni upuuzi wa kuingiza siasa kwa kila jambo
 
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
2,282
Likes
236
Points
160
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
2,282 236 160
Kanzu nyeupe na koti jeusi la suti,kule kagera ni vazi rasmi la heshima ( kama cjakosea)
 
Mpyena Blazze

Mpyena Blazze

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
598
Likes
388
Points
80
Mpyena Blazze

Mpyena Blazze

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
598 388 80
Vazi la Waarabu
 
Baraghash

Baraghash

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
2,717
Likes
1,728
Points
280
Baraghash

Baraghash

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
2,717 1,728 280
Kwanza Kanzu na Baragashia linavaliwa Sana na Waislamu
Wacha kasumba za kikoloni, nchi yetu haina dini. Kanzu na kofia ya kiua (baraghashia)sio tu vazi la heshima kama lilvyo vazi la Nigeria lakini linampendezesha mtu na linaafiki hali ya hewa ya nchi yetu kwa ujumla. Ni vazi la Taifa la Zanzibar na si la kidini. Masheikh na maimamu hawavai koti, kanzu au baraghashia wakati wa kuongoza ibada ya waislamu. Muangalie Mufti alievalia kiislamu, ana kashda begani na kilemba! Usichanganye mambo.
7.jpg?zoom=2&resize=620,505
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,811
Likes
8,651
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,811 8,651 280
Wacha kasumba za kikoloni, nchi yetu haina dini. Kanzu na kofia ya kiua (baraghashia)sio tu vazi la heshima kama lilvyo vazi la Nigeria lakini linampendezesha mtu na linaafiki hali ya hewa ya nchi yetu kwa ujumla. Ni vazi la Taifa la Zanzibar na si la kidini. Masheikh na maimamu hawavai koti, kanzu au baraghashia wakati wa kuongoza ibada ya waislamu. Muangalie Mufti alievalia kiislamu, ana kashda begani na kilemba! Usichanganye mambo.
7.jpg?zoom=2&resize=620,505
Huo ndo ukweli. Kubali ukatae. Kwanza unajisumbua bure kwa sababu huo mchakato ushapigwa chini na Waziri husika. Halitekelezeki na wala halitimiziki. Asante kwa maoni yako lakini pole hayana manufaa kwa sasa.
 

Forum statistics

Threads 1,239,125
Members 476,369
Posts 29,343,429