Wakati umefika kuondoa rangi nyeusi kwenye Bendera ya Taifa

Wakati umefika kuondoa rangi nyeusi kwenye Bendera ya Taifa

Ileje

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Posts
13,610
Reaction score
21,186
Ni ukweli usiopingika kuwa raia wa Tanzania ni mchanganyiko wa raia kutoka mabara tofauti; Asia, Ulaya, Amerika na Australia. Bendera ya Taifa kama nembo ya Taifa inapaswa kuwakilisha raia wake wote bila ubaguzi. Kwa kuwa rangi nyeusi katika bendera ya Taifa inawakilisha waafrika weusi ni dhahiri haiwatendei haki raia wenye asili ya mataifa mengine.

Hivyo wakati umefika kubadilisha bendera ya Taifa kwa kuiondoa rangi nyeusi ili kutowakwaza raia wenye asili ya mataifa mengine. Kwa kufanya hivyo tutaimarisha umoja na mshikamano kama Taifa moja bila chembechembe yo yote ya ubaguzi wa rangi!
 
Bendera haiwezi kubadilishwa badilishwa tu kwa sababu zisizo na maana.
Hii nchi ni ya watu weusi.
Huu ndiyo ubaguzi wa rangi ambao tumekuwa tukiupiga vita tangu tupate uhuru!!
 
Hawawatendei haki pia wadada wanaojichubua...

Ukisikia utumwa wa fikra ndio huu...
Hao wadada wanapaswa kufungwa magerezani kwani wanalitia Taifa hasara kwa kuwatibu saratani ya ngozi na damu!
 
. Kwa kuwa rangi nyeusi katika bendera ya Taifa inawakilisha waafrika weusi ni dhahiri haiwatendei haki raia wenye asili ya mataifa mengine.
!
uwepo wa raia wa asili ya mataifa mengine hauwezi kufanya sisi wenye asili ya hapa tusiienjoy ufahari huu.
 
Alama nyeusi haiwakilishi rangi ya Watanzania inawakilisha rangi asilia ya Watanzania


Rangi ya Njano huwakilisha Maliasili zetu jee Maliasili zote Ni za Njano?
 
Alama nyeusi haiwakilishi rangi ya Watanzania inawakilisha rangi asilia ya Watanzania
Mkuu jamaa ana point, sisi watanzania rangi yetu ni buni au kahawia sio nyeusi,nyeusi tuwaachie Wasudani.
072eb772f76594051e2e95fa18adf8e1.jpg
 
Ni ukweli usiopingika kuwa raia wa Tanzania ni mchanganyiko wa raia kutoka mabara tofauti; Asia, Ulaya, Amerika na Australia. Bendera ya Taifa kama nembo ya Taifa inapaswa kuwakilisha raia wake wote bila ubaguzi. Kwa kuwa rangi nyeusi katika bendera ya Taifa inawakilisha waafrika weusi ni dhahiri haiwatendei haki raia wenye asili ya mataifa mengine.

Hivyo wakati umefika kubadilisha bendera ya Taifa kwa kuiondoa rangi nyeusi ili kutowakwaza raia wenye asili ya mataifa mengine. Kwa kufanya hivyo tutaimarisha umoja na mshikamano kama Taifa moja bila chembechembe yo yote ya ubaguzi wa rangi!
[HASHTAG]#which[/HASHTAG] colour do you suggest
 
Bendera ya marekani ina rangi nyeusi? mbona kule wapo watu weusi wengi kuliko hao weupe walioko kwetu
 
Haiwezakani, ni kweli Dunia inaondokana na ubaguzi wa rangi lakini hatuwezi kuifuta asili yetu kwa uoga kiasi hicho. Rangi zibaki kama zilivyo ili tufurahia uasili wetu
 
Wazawa ni wazawa tu! hatuwezi kubadili kwa kufuata rangi za wahamiaji.
 
Sio kweli.
Hujanielewa soma tena vizuri nimesema watu wengi wa marekani ni black wana idadi kubwa kuliko hawa wazungu waliokuwepo hapa Tanzania maana wao wana idadi ndogo katika nchi yetu sasa kivipi ibadilishwe rangi ya bendera wakati hao wazungu wako wachache
 
Back
Top Bottom