Wakati ukuta

Wakati ukuta

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
376,400
Reaction score
872,007
Heshima ya leo inaweza kugeuka dhihaka ya kesho
IMG-20191205-WA0091.jpeg
IMG-20191206-WA0034.jpeg
 
Ha ha! Huyu binadamu sijui alikumbwa na nini!! Ila sio kusema ati awamu hi kwani hata ktk awamu nyengine watu hawakuwa na matatizo..? Okay mbona wengine wanaendelea na kazi...
 
Baada ya kuondoka ile dhana ya wa TZ sote ni ndugu, ndio imefikia kutihurumuana hata wakati wa shida
 
Awamu ya 5 kila mtu analia mbaya sana wanaochekelea ni wasukuma wachache wanaoiba
 
Back
Top Bottom