Wakati gani mwanaume anapaswa kutumia pesa?

Wakati gani mwanaume anapaswa kutumia pesa?

Mapengo 17

R I P
Joined
Mar 28, 2014
Posts
1,228
Reaction score
618
Wanajamvi nawasalimu kila mmoja kwa imani yake,

Naomba tuzungumzie habari ya matumizi ya pesa kwa wanaume. Je, ni katika hali gani au mambo yapi ambapo wanaume hutumia pesa nyingi zaidi?

Asante

 
kuhudumia familia, kama huna familia kwa chakula namavazi yako tu, si kuhonga....
 
ni wakati anapokuwa amezungukwa na mabinti ili wamwone PEDESHEEEE
 
Hakuna wakati sahihi wa kutumia hela nyingi, cha muhimu ni kutumia responsibly, whatever the amount/situation.
 
Cha msingi sio wakati gani pesa imetumika kwa kiasi kikubwa au kidogo ila pesa imetumika kutekeleza majukumu gani.
 
hivi kweli kama unazitafuta kwa mafoleni na mastres ya mabosi au wateja UNAWEZA ULIZA SWALI KAMA HILI???
labda kama umepewa na baba yako au za sembe vinginevyo lazima wewe kama mwanaume ujue ni majukumu yapi unapaswa kuyapa kipaumbele

mwingine anaweza akakwambia hudumia mkeo
lakini si ajabu wewe ndo wa kwanza una wadogo zako wanasoma au una wazazi wanakutegemea au wagonjwa
so WEWE KAMA MWANAUME WA KUTAFUTA KWA JASHO

MOJA KWA MOJA UTAJUA WAP PA KUZIPELEKA KWA KIASI FLANI
 
hivi kweli kama unazitafuta kwa mafoleni na mastres ya mabosi au wateja UNAWEZA ULIZA SWALI KAMA HILI???
labda kama umepewa na baba yako au za sembe vinginevyo lazima wewe kama mwanaume ujue ni majukumu yapi unapaswa kuyapa kipaumbele

mwingine anaweza akakwambia hudumia mkeo
lakini si ajabu wewe ndo wa kwanza una wadogo zako wanasoma au una wazazi wanakutegemea au wagonjwa
so WEWE KAMA MWANAUME WA KUTAFUTA KWA JASHO

MOJA KWA MOJA UTAJUA WAP PA KUZIPELEKA KWA KIASI FLANI

Cha ajabu wanaopata hela kwa shida ndio huwa wanatumia hovyo sana!
 
Wanajamvi nawasalimu kila mmoja kwa imani yake,

Naomba tuzungumzie habari ya matumizi ya pesa kwa wanaume. Je, ni katika hali gani au mambo yapi ambapo wanaume hutumia pesa nyingi zaidi?

Asante


1.kunywa pombe(kwa walevi)/kuhonga (kwa wasiokunywa) au tote kwa pamoja.
2.kuhudumia gari(wenye magari)
3.mengineyo
4.kuhudumia familia(kwa wenye familia)/kujihudumia yeye(kwa wasio na familia)
 
Wakati tukiwa nazo nyingi ndy tunatumia nyingi

Kadri kipato kinavyoongezeka ndy matumizi yanaongezeka je we hujui hilo :what:
 
Hakuna kanuni.

Inategemea kutokana na mhusika mwenyewe
 
wakati wa kuhonga mchepuko kwa kuununulia ka vitz au passo
 
Back
Top Bottom