• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Wakala wa mbegu kahama

dfreym

dfreym

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
336
Points
195
dfreym

dfreym

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
336 195
Nataka nilime vitunguu. Na kwa uchunguzi mdogo nilioufanya nimegundua ili upate mbegu halisi ni vyema ukanunua kwa wakala wa mbegu.sasa nitamjuaje kama huyu ni wakala halisi? Kwa anayemfahamu kwa kahama anisaidie kunielekeza ikiwemo na sehemu au mawasiliano, Nahitaji mbegu za red Bombay. Mwenye kufahamu anielekeze/anisaidie ikiwezekana na gharama kwa kilo.
 

Forum statistics

Threads 1,406,597
Members 532,389
Posts 34,520,598
Top