Wajue wagombea urais 2015 kupitia CCM na UKAWA

Wajue wagombea urais 2015 kupitia CCM na UKAWA

Nawashauri ccm wamweke urais Andrew Chenge makamu Samuel sita waziri mkuu Tibaijuka waziri wa feza lowasa.
 
CCM-Rais ni Asha Rose Migiro
Makamu- Gharib Bilali

UKAWA-Rais Dr. Slaa
Makamu-Ibrahim Lipumba

CCM: raisi ni Edward Lowassa
Malamu: G. Bilali
UKAWA: Freeman Mbowe
Makamu: Lipumba
Mbowe kwa sasa halali usingizi kwa kisingizio anaongea vizuri Kingereza kwa sasa na anavaa kuwa raisi. UKAWA ni njanga la wasaka tonge.
 
CCM: raisi ni Edward Lowassa
Malamu: G. Bilali
UKAWA: Freeman Mbowe
Makamu: Lipumba
Mbowe kwa sasa halali usingizi kwa kisingizio anaongea vizuri Kingereza kwa sasa na anavaa kuwa raisi. UKAWA ni njanga la wasaka tonge.

Hapo kwa ccm hapo ni bonge moja la combination ( wote mmvi)lakini hapo kwa ukawa hebu rudi kasome katiba ya nchi uone kama itafaa!
 
Wewe ni nape nnauye ndio unatutAarifu?
Kama hujui mambo yaache,utakapofika wakati ccm itatangaza mgombea wake,
Sisi ccm hua tuna taratibu zetu acha kutaka sifa kijana.
 
Back
Top Bottom