Huu ndio urembo au utapia mlo? Duduwasha.
afrodenzi Mzima wewe Mrembo Kwanza Sijakusikia Kwa Muda kiasi japo naona kama Mwaka vile... Nipo katika Kupitia Pitia Roots
![]()
Niambie nijipange kabisa, hiyo safari ni kwa mguu, gari, meli au ndege? Ila lazima nifikeUnasafari Ndefu ila Piga Moyo Konde Unaweza Fanikiwa
![]()
Yap Yap afrodenzi nimekuwa nikiperuzi kila Kona hadi Nimejiridhisha bado Ziara tu...hahahahahahaha
iase wewe nakuheshimu sana.
Kumbe unaongeza maji kwenye mimea .
Hongera bana, una damu hiyo pia na mi nafurahia kuwa nayo lol 🙂
in other hand mi sijambo kabisa my dear , Vipi za tangu siku ile??
Inabidi Tukupeleke Hanang' kwanza Ukale Kozi ya Kutamka ki Semitic LAdha ya Kibantu Uitoe kidogo Usijekimbizwa
aiseeee! :spy:Tatizo hawana ashki sababu ya kukeketwa mbona hilo nalo hawajalisema....