Wajawazito wamekamata mtima wangu!

Wajawazito wamekamata mtima wangu!

Doppelganger

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Posts
1,858
Reaction score
759
Niliwahi kuwa na mpenzi wangu kwa kipindi cha miaka mitano,baadae akapata nafasi ya chuo kwenda kusoma nje ya nchi.Mapenzi yetu yaliendelea kama kawaida,ikawa akirudi likizo twaendeleza kula tunda la mti wa kati kama kawaida.Alipokaribia kumaliza masomo yake hakurudi kama miaka miwili hivi,na aliporudi alikuwa na ujauzito mkubwa tu.Akaniambia ujauzito si wangu na mwenye nao amemkataa,na aliogopa kurudi kwani dhamira ilikuwa inamsuta kwa jinsi nilivyokuwa namjali na kumpenda.Nikasamehe,kwakuwa tulipendana basi tukaendelea kufanya mapenzi kwa takribani miezi mitatu,nilipenda sana.Alipojifungua sikuwa na hamu nae tena,nikawa na mazoea na binti mwingine jirani yetu naye alikuwa mjamzito tukafanya nae mpaka alipojifungua.
Imekuwa mahitaji yangu ya mapenzi yako kwa wajawazito tena wenye mimba kubwa...napendwa na wadada warembo lakini nimekuwa nikiwaacha na kufata wajawazito...
Tafadhali nisaidieni kuweza kuachana na tabia hii,kwani inazidi kukomaa kwangu!
 
Wengine watasema ni psychological thing n they are right; mimi nasema nilipepo ulilokutana nalo ulivuomuongia huyo mpenzio akiwa mjamzito.

Utambiwa nenda kwa Councilling n again they are right; lkn mimi nakushauri nenda concilling ya kiroho, fanyiwa maombi funga, rebuke hiyo bad spirit ikatae na uishi huo ukatao wako.

Na angalia maisha yako, yanaenda sawasawa? Ukienda kwa non pregnant one mambo yanakuwa sawa? Angalia usineshindwa kuzaa mwenyewe.

Nasisitiza kemea hilo likitu, sio potion yako.
 
Hizi FETISH zingine hizi!!!!!!!!!! Khaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!! Laanakum mkubwa wewe!!!!!!!!! Embu kafanyiwe maombi mazito sanaaaaa!
 
ole wako umfuate wa kwangu nitakuchabanga mapanga dogo. Achana na tabia ya kipuuzi. unapenda kugongagonga vichwa vya vichanga humo tumboni halafu wazaliwe na matatizo.
 
Oa afu uwe unampa wife ujauzito kila mwaka (joke).



Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Oa afu uwe unampa wife ujauzito kila mwaka (joke)

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
unasumbuliwa na evil spirit, na hapo sio swala la kupenda wala nini. ni roho flan ambayo iko ndani yako. njia pekee ya kuiondoa iyo roho ni kwenda kuombewa na kufunguliwa.

rudi kafanyiwe ibada ya ukombozi ombewa upone hayo maroho ya kishetani ambayo yanakubadilisha kutoka kuwa mtu wa kawaida kwenda kuwa mzinzi na muharibu mimba za wenzio. napata picha hapo kwamba ile toba ya mfalme daudi kwenye zab 51 kuna mstari unasema ""mama yangu alinichukua mimba hatiani"" sasa hata hao watoto mama zao wanawaharibu na hivyo kuwafanya uwaambukize hiyo roho ya kipepo.
 
ila mwana am with u...pregnant ladies watamu sana...acha na hawa hawajui wanaongea nini...wee endelea kubenjua pregnant ladies...plus the thrill ya kumgegedea demu wa jamaa mwengine is just exciring
 
ila mwana am with u...pregnant ladies watamu sana...acha na hawa hawajui wanaongea nini...wee endelea kubenjua pregnant ladies...plus the thrill ya kumgegedea demu wa jamaa mwengine is just exciring

Mhm! Ukifuata ushauri huu, ujue maisha yako hatarini.
 
Usiku pale afrikasana kama kuna kacassino kuna kidada mjamzito kinajiuza tumbo hilooo uwe unampitia na uwe unajaribu sehemu zingine kuwatafuta wajawazito macd.
Mi siku nlivyomuonea nikajiuliza huyu nae anapata wateja khaa kumbe wateja ni kama wewe mtoa mada.
Sure mpitie eneo hilo ila usisahau dume
 
Naona wengi mmeshauri as if kawaambia yeye ni mkiristo, je kama ni muislam ama hana dini?
Mimi nadhani hii kitu ni 'psychological', tafuta counselling na utaheal.
Ni sawa tu na anayependa demu mwenye wowowo au boobs...i see no serious problem with you, just consult counselors!
 
Wengine watasema ni psychological thing n they are right; mimi nasema nilipepo ulilokutana nalo ulivuomuongia huyo mpenzio akiwa mjamzito.Utambiwa nenda kwa Councilling n again they are right; lkn mimi nakushauri nenda concilling ya kiroho, fanyiwa maombi funga, rebuke hiyo bad spirit ikatae na uishi huo ukatao wako.Na angalia maisha yako, yanaenda sawasawa? Ukienda kwa non pregnant one mambo yanakuwa sawa? Angalia usineshindwa kuzaa mwenyewe.Nasisitiza kemea hilo likitu, sio potion yako.
Kula like kubwa sana! Haswaa hilo ni pepo dawa yake ni kanisani tu hakuna lingine alipokubali kuingia katika agano la mtu mwingine tayari palepale roho chafu toka kwa shetani ilimwiingia na itaendelea kumtesa asikubali mabadiliko.
 
ila mwana am with u...pregnant ladies watamu sana...acha na hawa hawajui wanaongea nini...wee endelea kubenjua pregnant ladies...plus the thrill ya kumgegedea demu wa jamaa mwengine is just exciring
Wewe nawe si bure..............!!!!
 
ila mwana am with u...pregnant ladies watamu sana...acha na hawa hawajui wanaongea nini...wee endelea kubenjua pregnant ladies...plus the thrill ya kumgegedea demu wa jamaa mwengine is just exciring

ushauri wa mzabzab mwachie mzabzab...
 
ole wako umfuate wa kwangu nitakuchabanga mapanga dogo. Achana na tabia ya kipuuzi. unapenda kugongagonga vichwa vya vichanga humo tumboni halafu wazaliwe na matatizo.
Tehe!tehe!tehe!tehe!
Umenifurahisha sana huyu jamaa hafai kwa kweli! Mia
 
ungekuwa unakula tigo ningesema kweli ni pepo,kiukweli wale watu ni watamu asikwambie mtu ndo mana huwezi kuacha,kingine unamsaidia sana mjamzito siku ya kujifungua,tahadhari wake za watu pia usimgegede miezi ya mwishoni,hahahahahahahahahahahahahahahahahahahaha!!!!!!!!!!!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom