poposindege
JF-Expert Member
- Nov 22, 2010
- 456
- 175
Tangu juzi kila nikijaribu kuunga wajanja night
majibu ninayopewa ni kwamba salio langu halitoshi.
Nimejaribu kuweka 1000 majibu yamekuwa ni hayo hayo.
je tatizo hili ni kwangu au na kwa wengine? Na je wameongeza bei ya kujiunga au ni vipi?
Au kuna tatizo la huko voda?
Mwenye majibu tafadhali funguka
majibu ninayopewa ni kwamba salio langu halitoshi.
Nimejaribu kuweka 1000 majibu yamekuwa ni hayo hayo.
je tatizo hili ni kwangu au na kwa wengine? Na je wameongeza bei ya kujiunga au ni vipi?
Au kuna tatizo la huko voda?
Mwenye majibu tafadhali funguka