Waislamu ahadi ya Pinda ni feki

Waislamu ahadi ya Pinda ni feki

Ndugu hapa pakugu kweli kutoa Maelezo ya Kutosha, kama Waislamu wenyewe ni Kina sheikh Jongo ambae alimlilia Nyerere Hadharani pale Bungeni, TUKAJUA TUMEKWISHA. Masheikh Wachumia Tumbo sijui tuwafanyeje jamani?.

Waislamu unaowajua wewe ni akina nani?.Mimi namjua Shekh Jongo ni Muislamu safi na ni Imamu wa Msikiti wenye waumini wengi maeneo ya Kariakoo.Kama Waislamu wote walioko Bunge la Katiba hawajui umuhimu wa Kadhi basi kuna tatizo kubwa zaidi.
 
Ndugu hapa pakugu kweli kutoa Maelezo ya Kutosha, kama Waislamu wenyewe ni Kina sheikh Jongo ambae alimlilia Nyerere Hadharani pale Bungeni, TUKAJUA TUMEKWISHA. Masheikh Wachumia Tumbo sijui tuwafanyeje jamani?.

Ishara mbaya zaidi ilikuwa ni kuchekelea matusi yaliyokuwa yakitolewa bungeni, wao na wachungaji wakitoa meno bila aibu. Eti UKAWA kuondoka, wakaanza maombi warudi. Sijui ili iweje! Kule BAKWATA wamejaa fisi tu!
 
Narudia kusema mashehe wetu hasa wa BAKWATA ndio mnatufanya tuonekane wajinga kwa sababu ya ulafi wenu na njaa zenu, nyinyi na shingo zenu ni halali yetu, nyinyi ni wabaya zaidi kuliko hiyo PINDA, maana allha amekwisha mueleza huyo pinda katika quran Al-imran aya ya 118-120 (2:118-120) sasa inakuwaje mnahadaika, samahani ila Katika hili MMETUMIKA KAMA CONDOM
aaah ila kiasi flani kama kwel vile
 
Hata Nyerere aliwaundia BAKWATA lakini wanamtukana mpaka leo.Hawa watu ulalamishi ndio sehemu ya Maisha yao.

Ndugu we pita uende tu, haya mambo huyajui, BAKWATA ni vibaraka tu wa nyerere hao ,haina msaada wowote kwa waislam, BINAFSI SIUNGI MKONO MAHAKAMA YA KADHI KUWEMO KTK KATIBA, lkn kudanganywa kizembe kama jana alivyofanya Pinda afu watu wazima wanachekelea kama mazuzu, sikubaliani nayo
 
Ndugu we pita uende tu, haya mambo huyajui, BAKWATA ni vibaraka tu wa nyerere hao ,haina msaada wowote kwa waislam, BINAFSI SIUNGI MKONO MAHAKAMA YA KADHI KUWEMO KTK KATIBA, lkn kudanganywa kizembe kama jana alivyofanya Pinda afu watu wazima wanachekelea kama mazuzu, sikubaliani nayo
Acha Viroja,Hakuna Muislamu asiyetaka Mahakama ya Kadhi.Nyerere kawaundia BAKWATA mnamtukana,sasa mnataka Samwel Sita na John Chenge wawaundie Mahakama ya Kadhi ili muendelee kuwatukana wakristo.Mshindwe na mlegee.
 
Waislamu unaowajua wewe ni akina nani?.Mimi namjua Shekh Jongo ni Muislamu safi na ni Imamu wa Msikiti wenye waumini wengi maeneo ya Kariakoo.Kama Waislamu wote walioko Bunge la Katiba hawajui umuhimu wa Kadhi basi kuna tatizo kubwa zaidi.

Well said!
 
Back
Top Bottom